Dê con Windy G

Lượt xem: 2,502

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jupiter99

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/7/18
Chủ đề
8
11
18
0 ₿
Sau một vòng lạc trôi thì cũng đến được Windy G. Cảm giác đầu tiên là đẹp nha các bác. Mình đi chơi không nhiều cũng không ít nhưng chỗ này thuộc dạng ổn.

Thủ tục qua cổng thì đâu cũng như đâu, không có gì khác nhau mấy. Cũng mua vé xong được dắt vào phòng chờ. Chắc để phục vụ chuẩn bị phòng sẵn đó mà. Vậy cũng tốt, coi như chấm trước 1đ về sự ân cần chu đáo. 9đ còn lại đợi chút lên phòng chấm tiếp nha. Đang uống dở ngụm nước thì locker vào đưa mình lên phòng luôn.

Bước vào phòng thì trước mắt mình đã có em gái mét sáu đứng chờ sẵn. Công nhận mấy em ở đây tuyển đều thật. Mình đi 2 lần gặp 2 em cỡ mét sáu không ah. Hay là do số mình hên, ăn ở tốt nên trời thương. Hehehehe. Vào phòng gặp em nở nụ cười là thấy khoái rồi ah.

Thoạt nhìn qua em thì thấy một cô bé dong dỏng cao. Nhưng nhìn kỹ lại thì 3 vòng đầy đặn quá. Vòng 1 và 3 phổng phao hihihi. Nói thật mình chỉ nghía mỗi vòng 1 thôi cũng thấy đủ tiền rồi. Chờ đợi một hồi thì em cũng bắt đầu màn dạo sơ. :D

Em đưa mình vào bồn tắm cho mình và nhẹ nhàng dạo khắp người. Đang trong bồn mà người đã nóng rân rân rồi. Mình cũng lấy tay bắt đầu mân mê 2 quả đào tiên. Màn mở đầu chỉ giám hái đào thôi, chưa có giám làm gì nhiều. hahahaha. Cứ từ từ thôi, vội vàng là hư bột hư đường ráo mà.

Sau màn dạo sơ thì em cũng bắt đầu màn chính. Em đưa mình lên giường và bắt đầu phô diễn kỹ thuật. Vẫn là những màn đi lưỡi xuất sắc kết hợp thả kiến bò. Khi người mình đã nòng bừng bừng thì em cũng chủ động cho mình trộm đào, được nước làm tới mình vớ 2 trái đào rồi ăn luôn. Hihih. Em cũng không phản ứng gì nhiều, để mặc sức mình vùng vẫy. Em chỉ khẽ rên rỉ thôi cũng làm chym ai xao xuyến. Và cuối cùng màn Bj mãnh liệt để đưa mình lên đỉnh cũng tới. Mình cũng ráng cầm cự nhưng không được bao lâu. Em xuất sắc quá mà.

Lúc em tiễn mình xuống quầy mới biết em là con dê con. Em mang số 35 bên này. Công nhận em cũng biết lựa số ghê. Hehehe.

Massage G-Windy

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Thaks bác đa tin tưởng va ghé ủng hộ cơ sở ạ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.