World Cup Q.1 Để được nằm kề bên em, #79 Dubai Q1

Lượt xem: 1,973

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhân dịp trúng code dự đoán bóng đá World Cup. Cảm ơn mod Uchiha Itachi và cơ sở Dubai Q1. Lướt qua bộ hình Noel thì thấy có thiếu gì đó, nên tò mò muốn vào xem thử ẻm mặc đồ Noel ra sao. Cũng vào hôm ngồi tâm sự với mấy đồng nghiệp, nhìn ra ngoài cảm giác nay trời đẹp thế nào. Vậy sao ta không vào thăm ẻm cho đẹp luôn cả ngày hôm nay nhỉ. Nghĩ là làm, à lố hotline liền. Sắp xếp xong đâu đấy rồi thong thả cà kê thêm chút với anh chị em rồi đạp chiếc xe cà tàng vào thăm em #79 Dubai Q1.

Chà, hnay ko thấy bé lễ tân cute hôm nào mà lại là anh chàng quen thuộc. Locker nay cũng chưa đẹp trai lắm, mà thôi cũng ổn. Lên phòng ngồi uống chút nước rồi em bước vào, trong bộ đồ sexy muốn chảy cả máu cam. Khi nghe tui thắc mắc sao em chưa có hình cosplay thì ui trời, ẻm bảo mặc cho anh coi luôn cho lẹ. Nhìn cách tạo dáng mà người máu lạnh như tui cũng cảm thấy có gì đó nóng nực. Nhưng dù sao tui vẫn là tui, phải điềm tĩnh trong nhiều tình huống. Khi em ngồi vào lòng, tui bèn vòng tay qua ôm. Và cứ thế "Đôi bàn tay xin đan vào nhau nhẹ nhàng ve vuốt vai mềm", cảm giác hôn cổ em từ phía sau, chạm bờ vai ấy, nó khó mà diễn tả được

Thể nghiệm cảm giác tình nhân một hồi rồi cũng phải đi tắm với nhau vì nước đủ ấm rồi.Thôi giờ đánh giá lại ngoại hình ẻm cho ae chưa biết:
Mặt cute dễ gây thiện cảm và sẽ ddcn khi cần
V1 cam mỹ quyến rũ
V2 cũng có lipid
V3 to tròn mềm mại
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Màn tắm này diễn tả thế nào nhỉ. Trong làn nước ấm vừa đủ, hai cơ thể hoà quyện vào nhau. Đung đưa, vờn nhau. Nếu phải diễn tả thì nó thế nào nhỉ "
Chúng tôi lặng lẽ bước trong thơ,. Lạc giữa niềm êm chẳng bến bờ". Lúc này mà nhìn ra được ngoài trời chắc phiêu phải biết. Em có những cách dễ khiến ai yếu đuối gục ngã. May là tui cũng tương đối cứng cỏi và giữ được cái đầu lạnh khi con tim đang nóng chứ không thì toi. Thật sự lúc này muốn đặt lên em một nụ hôn nồng cháy ghê, cơ mà khoan đã

Em lau khô người cẩn thận cho tui rồi tán dóc cho không khí rộn ràng. Với em thì những gì chúng tôi có thể nói với nhau dường như bất tận. Và khi mà sức nóng đã đủ, chúng tôi lại bắt đầu hiệp 2. Em vẫn với nhịp điệu quen thuộc mà ve vuốt tui. Tui nằm im thủ trước rồi từ từ phản công. Từng đường lưỡi, từng tiếng thở vào tai khiến da vịt tui nổi lên và dĩ nhiên thằng em chả thể ngủ yên mà phải ngóc đầu dậy. Với nụ cười ma mị, em liền chào hỏi nó. Nhìn em vờn nó mà tui phải kéo em lên thực hiện cuộc pressing tầm cao. Này thì thưởng thức v1, ôm v2, mò mẫm qua v3 rồi sang đến v4 thăm hỏi cô bé cho phải phép. Em cũng tận hưởng rồi mới tiếp tục quần thảo với thằng đệ tui. Màn nuru tạo cảm giác ko khéo thì tui vượt rào mất. Có thể nói em đang tạo men cho tui thoáng say. Rồi kết cục cũng là sự thúc thủ của dàn tinh binh trong khi thằng chủ tướng thì nằm mơ màng trong sung sướng.

Em vệ sinh lại cho cả hai rồi lại nằm tâm sự. Sao lúc này đầu tui văng vẳng câu hát "này người tình cầm tay anh nhé". Uh cảm giác ấy thật khó tả, tui lại cứ muốn thời gian trôi chậm lại thôi. Để làm gì vậy, "để được nằm kề bên em" cảm nhận sự quyến rũ ấy thêm nữa. Mà cũng phải tới lúc ra về chào tạm biệt em thôi. Tic free có code, tip theo sự hài lòng. Cùng em xuống thang máy mà muốn ôm hôn cái nữa ghê. Chắc chắn tui sẽ quay lại gặp em trong một ngày không hề xa nữa.

Và đêm nay có lẽ tui sẽ ngủ ngon "và trong cơn mộng kia yên lành khi bóng đêm về"

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành thời gian trải nghiệm tại cơ sở ạ. Hotline đặt hẹn 0941012041 cho lần tới ạ! :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
U là Thầy, bữa nào cho e ké chị lớn với nhaa:6onion28:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu sét kèo đi Ngồi vào trung tuần Tháng Tháng 1 được thì cho tên newbie này xin một slot theo chân 2 vị Lão Thành anchoi đi giải ngố trau dồi kinh nghiệm với nhá ...
( có giề inbox kín trước tầm vài ba hôm để tiện thu xếp ngày bay dzìa nha 2 Thánh @@ xin Đa Tạ 2 trước )

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and L.O.X

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Linh biết Linh buồn đó :(:(
Noel sắp tới rồi nếu được thì bay xuống Saigon vào thăm Pé Linh , nhắn tin trước nói muốn mua nước hoa tặng bạn nói em ấy giúp xem mùi nào mà em thích thì bán cho anh một chai gói quà cho đẹp đẹp , vào gặp gửi tiền xong tặng lại ẻm , ahihi.

Đang định bụng tính rủ rê 3 thằng mình lập Team : 'Ba chàng lính ngự lâm' ...
hok biết vô tình hay cố ý mà cả 3 anh em mình hok nhiều cũng ít có chút "cảm" 3 Cô Nàng Bạn Thân đấy , hic hic khổ thặc

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
newbie mà chỗ nào cũng thấy mặt .... =)) newbie này lạ lắm