Q.2 Để e tả sơ lược về "ẻm" này Ktv 68 Number One

Lượt xem: 3,117

Phê Mới Về

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
4
28
10
0 ₿
Để em tả sơ lược về "ẻm" này cho mấy anh dâm nghe nè

Ẻm không cao lắm, chừng 1m6 thui. Da trắng, mặt xinh, vòng nào ra vòng nấy, nói chuyện dễ thương cực. Nhìn ẻm là em phải "nắng cực" kêke
V1: Mặt xinh, tóc nâu môi đỏ, tươi nhìn rất hấp dẫn, ước lượng là 80
V2: Ước lượng 55
V3: 85 tròn
V4: Đú đa đú đỡn đụng đến nước ra liền
Ktv 68 Number One ngon ơi là ngon, hai cái khe âm thanh nổi, mặt mụi nhìn khá chuẩn 8,5đ hi.
"Ẻm" nói chuyện dễ thương lắm mấy anh dâm ơi, và cũng hay cười nữa, nhìn là kết liền. Em hỏi "ẻm" "ẻm" xinh và tướng chuẩn vãi sao không đi thi nữ để trơ thành nữ hoàng nội y. "ẻm" nói em cũng muốn lắm chư nhưng do số phận đưa là em đẩy nên ẻm mới vào đây làm nè. "Đưa là ẻm đẩy B32" nghe mà sướng tê luôn à.
Chuyện là vậy nè mấy anh dâm ơi,
Em mấy ngày nay cũng đang rảnh rỗi nên vác cái máy chụp hình đi chuoj chơi chơi cho vui, chạy qua bên bờ sông Sài Gòn phía hầm Hầm Thủ Thiêm chụp hình mặt trời lăn, chủ íu là buổi tối đi zòng zòng ngoài đường ngắm gái xinh, tia tia mấy em chân dài, cà phê, trà sữa, nhậu nhẹp hoặc mua sắm linh tinh...

Nhưng đi tia tia mấy em đẹp đẹp xong thì chụp hình mặt trời lặn xong xuôi điên thoại hotline lấy code ghé qua Number One thư giãn cho thằng nhỏ, thưởng thức cho thằng cha.
Đến nơi gửi xe, được lễ tân đưa đón như ông Hoàng vậy đó, vào đưa code lấy phòng xong thì mời nước ngọt, rồi đẫn lên phòng. Vào vừa cởi đồ áo ra thì "ẻm ktv 68" lên ra mắt chào anh. Em ktv ở đây, anh tắm đi cho mát, xông hơi cho khỏe rồi em mát-xa cho anh.
Em tắm và xông hơi xong thì lên giường nằm, "ẻm" đứng bên em mà Móa, ức chế B36, thế là máu con trai lại sôi sục trong em, ẻm mát-xa cho em, xoa chân, xoa lưng, ai cha, sướng thật, bàn tay của "ẻm" mềm dịu, mát và dễ chịu thật nè. Nhìn cặp đùi của ẻm là chảy dãi rồi, tay em bắt đầu vòng qua hông ẻm rồi nhẹ nhàng vờn dậy ôm ẻm một lúc, bóp ngực sờ mò rồi ẻm nó đè em ra mát-xa tiếp, em và "ẻm" hai đứa vật lộn một lúc như bốc bắt, liếm mút, ẻm nó lại mát-xa cho em tới lúc ẻm nó dùng 72 phép biến hóa để mát -xa bấm huyệt cho thằng nhỏ của em, thế là thằng nhỏ chịu thua và đầu hàng mặc dù hàng triệu tinh binh bắn ra nhưng vẫn thua 72 phép biến hóa của ẻm.

Nghỉ ngơi một lúc, tâm sự đời ẻm xong rồi típ cho ẻm, em đi gói Relax Vip 1200k cũng típ cho ẻm 1200k ẻm mừng và cảm ơn quá trời quá đất luôn tề. Ẻm bận đồ phụ em nữa tề, ước gì ngày nào cũng được ẻm bận đồ cho mình hề.
Em lấy xe rồi chuồn về,
Dịch vụ của Number One đồng nghĩa với chữ Năm Bờ One luôn đó mấy anh dâm ơi, chu đáo lắm "riêng Ẻm" thì đẹp vãi. Vuốt ve la sướng. Màn hình Âm thanh nổi sờ mà sướng lắm.B44bú mút liếm láp thì sường còn gì hơn được ẻm...
Em hẹn một ngày gần nhất sẽ ghé thăm ẻm nữa, ẻm nói khi nào anh qua thì nhớ gọi điện nói số báo danh 68 mát-xa cho anh thì ẻm sẽ giữ giờ phục vụ anh. Chắc cuối tháng này qua thăm ẻm nữa quá.

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
massage Number One cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và có những phút giây tuyệt vời bên các pé ạ