Q.8 Dễ gần và dễ mến với 22 Trung Sơn

Lượt xem: 916

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mùa đông không lạnh, sáng chạy ngoài đường đi làm mà mát mát làm cảm giác thiếu 1 vòng tay ngồi sau xe ôm lấy, nhìn những cặp đôi trong bộ áo công sở đi làm mà lại thèm lắm cảm giác ấy ngay lúc này, quay lại với công việc đầu tuần khá thoải mái, chỉ vài phút đã xong thế là ngồi lướt web tìm coi có gì mới kg, lại mò vào diễn đàn , nhớ hôm rồi có hẹn với bác @Linh lượng lờ đầu tuần đi massage chung thế hẹn tầm chiều được không ai ngờ bác ấy đang bên khúc himlam. vậy hú luôn 2 anh em ra làm vài chai trước mà bác ấy nhiệt tình rủ thêm mấy anh em làm chung ra nhậu nên cuộc vui kéo đến chiều thế là anh em triển luôn đâm qua trung sơn. Bác ấy còn cẩn thận lấy cái điện thoại lấy cho 2 cái mã cho 2 người đi đưa quầy, được giảm 40% . cảm ơn bác với @Camapro nhiều. tui chọn vé 700 thôi bác ấy chọn vé 1200 lận. Hai lối chia ra mỗi người một nơi .
Nhận phòng được locker chỉ mấy chỗ để đồ rồi mời nước trái cây , mở phòng xông các thứ . Ưng cái đầu là ở đây đúng chức năng giới thiệu xong là đi ra liền. kg kểu nán nán lại xin tip +1.
Phòng xông hơi bác nào thích xông thì nên bảo mở trước tầm 5ph trước khi lên, tui do thói quen lên coi phòng xông sạch với có xả hay thuốc bắc không. mới kêu mở. chờ tầm 5ph hơi lên vào ngồi thêm 10ph ra thì em ngồi từ lúc nào rồi. Em lại chào hỏi , hỏi thăm khá là ân cần, lau người xong ngồi thì em bắt chuyện làm quen trước tui lúc đầu chả biết bắt chuyện thế nào, mà lúc em nói thì thấy nhiều cái để nói, vui thôi em cũng dễ gần gây cảm giác dễ mến.
Đến lúc tắm, vẫn cảm giác ấy, em tắm kỹ càng tranh thủ tui xoa xoa bóp bóp cặp ngực của em em bj nhẹ cho tui rồi từ từ đưa tui lên giường rồi đấm bóp , đá nóng, ấn các kiểu con đà điểu , bắt đầu em hỏi tui anh khỏe chưa, chẳn lẽ chưa. giờ đến lúc em làm anh mệt nè. trời có lỡ nói gì sai hay không đây, nằm bắt đầu rùn mình với em , em trườn thái rồi liếm láp tui chỉ biết là lúc nảy đang được thư thái bao nhiêu thì giờ lại rùn mình bấy nhiêu. em 22 này thì kinh nghiệm khá tốt, làm rất nhịp nhàng, đến lúc xoay lại em đi theo các hướng tấn công không thể lườn trước được , chỉ kịp chụp lấy con sò của em để húp là kịp , quần được 7749 nhịp tui được out trong sung sướng .
Cuối cùng thì em đã làm cho tui có được một buổi thư giản tốt nhất mà tui rất hài lòng. Tranh thủ về để còn điểm danh phát, còn ông kia đang sung sướng chưa hết giờ rồi.
Tic 420k tip theo vé + bonus.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @bechuabobu đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Trung Sơn đã nhập code anh mà anh @bechuabobu đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Hihi. bé tui gặp quen quá nên tâm sự hết 1 suất, mua thêm suất nữa để thư giản luôn bác . may bác về sớm kg là đợi hơi bị lâu

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn cảm ơn anh @bechuabobu đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài