Q.7 đê mê bé 25 đít bự

Lượt xem: 407

diệp vấn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
36
18
0 ₿
đến với vi tiểu bảo thì chắc chắn bác nào cũng phải mê đắm đuối em 25 người có hơi nhiều mực xíu thôi nhưng từ dáng đến mặt thì không chê vô đâu được chốt luôn con vé vip nuru 1 shot nhưng đầy đủ dịch vụ , thanh toán xong là lên phòng hưởng thụ em nó liền

phòng ốc sạch sẽ thơm tho vô phát lột đồ xông hơi liền , hơi nhiều độ nóng vừa phải nên vô xông khoẻ người thoát được hơi , xông xong ra thấy em ngồi luôn ở trong rồi , có sẵn khăn trên tay lau người cho mình đưa ra ghế ngồi cho khô người vừa ngồi vừa tám chuyện mà nhìn dáng em 3 vòng quá đẹp , hình tatto thì chắc hết nửa người nhưng nhìn cá tính và mấy hình đẹp , mình hỏi xăm không đau à , em bảo đau nhưng xăm là nghiện giống như làm nghề này , mệt nhưng sướng , ái chà đối đáp khéo đấy hun nhẹ liền đôi môi của em làm màn cháo lưỡi xong là vừa kịp khô người chuyển luôn vào bồn để chiến tiếp

vừa vô bồn cái là em tắm táp kì cọ cho mình tắm kĩ nha gội đầu tắm rửa không cần đụng miếng nào luôn trong bồn có hj sờ mó nhẹ thì mình thấy 3 vòng đẹp v1 tròn bự vừa tay , v2 thon gọn không có miếng mỡ nào mông tròn bự đánh bao mẩy , v4 thơm khít nhiều nước 10 điểm

lau khô người lên giường làm bài khoẻ đấm bóp ok nhiệt tình nói chuyện dễ thương , đủ bài đấm bóp ấn huyệt có cả đá nóng luôn , rồi em làm bài mệt nuru thì đã quá quen với bác nào đi massage mệt rồi nên mình không đi chi tiết , được cái gói này có màn wc wào quá tuyệt , em làm khá kĩ làm lâu có đưa lưỡi vô sâu làm vừa thốn vừa sướng , và rồi cũng vô màn 69 quá êm khi bé đưa cô bé của em đến bên mình vừa húp được em vừa được em bú , em bú nhiệt tình liếm rồi đá bi quá tuyệt vời rồi mình cũng đành bắn hết vào miệng em

tổng kết
tic 199
tip theo quy định