Q.10 đê mê cùng bé 01

Lượt xem: 1,916

Đam mê khó bỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/22
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Chào anh em!

ngày 16 hàng tháng lúa về nên dành ra 1 khoản để tiếp tục đam mê bà vẫn là P.A.
từ ngày có gói onsen mình cũng chỉ đi onsen cho thư thả! dạo 1 vòng thì thấy ae khen bé 01 nhiều nên quyết tâm trải nghiệm! cũng may là hnay bé vẫn rãnh nên yêu cầu bé 01! mình đi vé onsen 2 lấy code ở camapro

đánh giá về bé: teen ưa nhìn 2k mà! nghe lời dễ thương tính mình thì hay nói gặp bé 2 ae trúng tần số nên nói chuyện khá hợp gu!
csvc thì mình thấy vẫn vậy 6.5 điểm! vệ sinh tốt!
2ae vào bồn tâm sự mỏng xíu rồi bé tắm gội nhẹ nhàng tình cảm như người yêu rồi bê kêu mình lên thành bồn ngồi rồi triển Skill 7 phút là mình CIA trong cái miệng nhỏ xinh của bé! tuyệt!
sau đó phần massage khoẻ bé đấm bài bản có lực và có tay nghề vì bé cũng qua đào tạo ! hài lòng cơ mà bé ơi lại quên đá nóng oy! mình cũng ko sao!
sau đó lật cái thây 1 tạ lại bé bắt đầu mân mê nhưng khoản skill này bé còn yếu! ae vẫn nên hướng dẫn bé vì bé còn chưa nhiều kinh nghiệm! hiệp 2 mình vẫn là CIA đến giọt cuối cùng
đánh giá chung của mình: bé nên chủ động hơn khi phục vụ
khách quan mình hài lòng tầm 6.5 điểm!
v1: mình thấy đủ dùng
v2: thon gọn
v3:căng tròn
v4 mình ko khám và bé chưa chủ động 69 và hơi né nên mình cũng ko đòi hỏi dù là onsen 2 cơ sở có báo là dc 69 cái này mình ko biết là tại sao! nên cải thiện! vì ko thể để khách cứ phải lên tiếng thì mất hay tính mình thì ko thích nặng nhẹ!
chốt lại 2 lần đi P.A gần đây mình thấy chưa dc hài lòng lắm! 1 lần bé số 10 thì ko có CIA dù cho đã đi vé onsen! lần gặp bé 01 thì lại thiếu chủ động và ko cho dc 69 nên mình hơi thất vọng!
Mình ko biết là dịch vụ CIA là có trong gói Onsen hay ko hay là cái này mỗi bé đều có cách phục vụ riêng thì mình mong là cơ sở P.A nên báo cho khách biết ! phí ko hề nhẹ nhàng mà dịch vụ mình thấy hơi mơ hồ!
kết Tic: lấy mã giảm trên camapro
tip: bằng vé chưa giảm giá+100k mời bé trà sữa!
Mong là sắp tới nhận được chất lượng dịch vụ tốt hơn và đầy đủ hơn.
mình đi PA cũng ko ít lần nhưng mà thấy chất lượng đi xuống dần.anh em gạch đá xin nhận hết!

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời đầu tiên cơ sở xin gửi đến quý anh lời cám ơn vì đã tin tưởng ủng hộ các bé ạ !
Cơ sở xin giải thích rõ là dịch vụ CIA không có kèm trong bất kỳ loại vé nào tại cơ sở mà tùy vào các bé, có bé sẽ có CIA và có bé không làm ạ!
Còn về vấn đề 69 thì cơ sở sẽ trao đổi thêm với bé 01 để nâng cao kỹ năng và tay nghề hơn ạ, cơ sở rất trân trọng những ý kiến của quý anh, mong sẽ được tiếp đón quý anh vào những lần ghé thăm sau , vui vẻ hơn và hài lòng hơn ạ !
Một lần nữa cơ sở thay mặt các bé KTV cám ơn sự tin tưởng của quý anh ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Đam mê khó bỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/22
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
hi vọng là P.A sẽ ra mắt luôn CIA cho ae trải nghiệm đi ạ! hoặc ít nhất có thể cho Khách hàng lựa chọn dc dịch vụ mình mong muốn để niềm vui thêm trọn vẹn ạ! :((

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
bé này phải bé nhỏ nhỏ con thân hình học sinh mà phụ tùng phụ huynh phải ko bác, bữa tui đi bé 99 bên đó về có thấy bé nó xuống kkk

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
sao bác ko dạy bé nó chủ động lun cho anh em hưởng sái với B36

Đam mê khó bỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/22
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
bé 2k3 đó! chuẩn rồi mà bé 99 có làm CIA ko bác để mình đi trải nghiệm

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
cia 2 shot lun hả bác, ngon ah, để có dịp chạy qua thử kkk

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Thấy nếu b chủ động giao tiếp vui vẻ mấy em ở đây sẽ chiều b ngay ấy mà.