Q.10 Đê mê cùng bé 19 !!

Lượt xem: 2,018

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào các đồng dâm, chúc các bạn có một buổi tối ấm áp và tràn đầy sinh lực :))
Vào vấn đề chính thì do massage 69 nổi tiếng gần đây rồi và mình đc bạn share tài khoản *** vào *** hóng thử, tiệm toàn mấy em hot girl không à gặp cả tuần ăn chay nữa nên hơi khó chịu trong người, bèn phóng thẳng con wave trắng tới địa chỉ mới ở q10.
Sơ bộ phòng ốc thì cơ sở mới cải tạo từ khách sạn cũ nên phòng khá ấm cúng, mà xui sao mình vô còn có phòng tắm đứng thôi, chả có bồn sục để thư giãn cùng em. Bác nào muốn trải nghiệm thì book trước nha, chứ khách vãng lai như mình thì chờ mòn cổ luôn.

Bây h thì đánh giá về em 19 này nha, bé khá là nhỏ nhắn, hơi đứng tuổi, giọng trầm nhưng khi rên khá kích thích cứ như xem JAv mỗi khi em rên "cắn vào lozzzzzz em nữa đi anh" :)). Bé tắm táp khá kĩ, không biết ngồi bồn còn kĩ tới cỡ nào hông nữa. Tắm xong thì 2 đứa kéo ra sofa thư giãn, bé khá là điêu li\uyện ở khoản đi lưỡi nha, làm rất chằm chậm, mắt thì nhìn gợi đòn à không khá là gợi tình, ở khoản này mình cho 10 điểm khi em nuốt trọn tinh trong miệng luôn :)). Tới phần massage thì em đi bài khá kĩ, nắn xương có kĩ thuật luôn, lực tay vừa đủ.
Tới bài nuru thì em đi lưỡi gần như 80% luôn, các màn như thổi lỗ tai, chà mông, liếm trứng, mân mê từng ngón chân em chăm sóc mình bằng cả cơ thể em luôn, nước nôi thì lênh láng còn không mùi nữa. 69 bao phê. Bỏ ra 100 phút cùng em thật đánh đồng tiền bát gạo.
Tới đây thì mình đánh giá như sao:
CSVC 7 điểm
Bé Số 19 Vòng 1: 7 hệ cam vừa đủ xài
Vòng 2 hơi to như vẫn vừa người 6 điểm
Vòng 3,4 thì 9 điểm tròn lúc chiến thì bao mềm mượt tay chạm tới đâu mu giựt tới đó
về thái độ thì 9 điểm luôn, khá hoạt bát, dễ bắt chuyện, vui hơn đi tay vịn chỉ có sờ nắn mà chả có cảm xúc gì :))
Mình đi vé 1000 đang giảm còn 400, tic 1000. Quá hài lòng cho 1 buổi chiều oi bức.
AE gần xa có ghé ủng hộ bé 19 nha 294670602_614430176660099_5140006256750412437_n.jpg

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Cảm ơn bác vì ủng hộ King nhé ... chúc bác tất cả nhưng điều tốt đẹp nhất ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som