Gò Vấp Đê mê cùng bé A29

Lượt xem: 776

Titandl

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/9/23
Chủ đề
4
7
7
Sài gòn
0 ₿
Chào các anh em diễn đàn!!
Nghe đồn Hera có bé mới cập bến ,nên là tranh thủ chiều cuối tuần nt cho ad qua trải nghiệm luôn.
Vừa tan làm là dong thẳng xe qua hera được anh em locker đón tiếp nhiệt tình mời vào uống trà. Mình chọn bé 29 mới cập bến. Được locker dẫn lên phòng trong khi chờ bé làm lon bò húc rồi vào xông hơi . Cơ sở vật chất ở hera tương đối ok sạch sẽ ,
Đang xông hơi thì bé ngõ cửa vào, làm mình phải ra khỏi phòng luôn vì sự dễ thương của bé .
Bé lau ngừoi cho mình từ trên xuống dưới sau đó ra ghé ngồi nghĩ mệt .
Ngoại hình bé rất xinh và dễ thương đúng gu mình mình dây vòng nào ra vòng đó thế .
Bé mời mình vào tắm, bé tắm rất kỹ, mọi chỗ trên ngừoi tiện tay mình cũng khám phá cơ thể bé vừa tăm bé vừa hỏi thăm mình có mệt ko trời ơi cái giọng như mía lùi.tiếp theo bé nói mình ngồi lên thành bồn bé bắt đầu đi lưỡi mọi ngóc ngách trên cở thể từ cổ , tai , môi, ngon tay rồi xuống thẳng thằn em cảm giác lưỡi bé đi tơi đâu mình phê tới đó được 10' thì mình out trong miệng bé sau đó bé tắm lại cho mình (có điểm trừ là nước ở đây lạnh vãi ,) rồi lên giương nằm bé làm bài khoẻ.
Thật ra thì mình ko quan trọng đến bài khoẻ lắm nên là vừa làm vưa hỏi thăm nc vs bé , bé lâu lâu lại hỏi anh có mệt ko ui trời đúng kiểu quan tâm như ngừoi yêu luôn.
Rồi đến phần massage mệt bé bôi dâu lên người mình bắt đầu đi lữoi từ chân lên tới đầu làm mình phê nổi hết cả da gà, nunu xong tời phần mình thích nhất là 69
,còn chym bé non tơ, sạch sẽ lại còn không có lông nữa thế là việc gì tới phải tới mình úp mặt vào mà hưởng thụ thôi .quần nhau được 10' thì mình out trong sự sung sướng .
Bé tắm lại cho mình còn trọc nghẹo thằng em mình nữa ,thay đồ xong xuôi ra ngồi ghế ăn trai cây bé ngồi lên ngừoi mình đút trai cây cho mình ăn một tay đút một tay còn mò thằng e nữa. Ngồi nc một lát thì đứng dậy ôm nhau cái để đi về.kết thúc một buổi chiều đê mê . Các bác nên nghé trải nghiệm sẽ ko làm các bác thất vọng . Mặt bé nhìn non tơ nhưng kỹ năng ko hề non tơ một chút nào
Csvc 9đ ( -1 do nước lạnh quá)
Locker 10đ bao nhiệt tình
Bé A29 11/10
Tổng tip+tic 1900k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Quá nhanh quá nguy hiểm kkk . Cao thủ không bằng tranh thủ . Chúc mừng a zai ng trải nghiệm bé đầu tiên tại cơ sở . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

simson thái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
84
33
0 ₿
có được CIA kh bác chủ thớt

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera