Phú Nhuận Đê mê cùng chiếc lưỡi thần thánh của KTV 85 cùng bờ mông gym săn chắc tại King 69

Lượt xem: 3,530

caoboicodon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/20
Chủ đề
2
22
15
0 ₿
Tối hôm qua hai anh em rủ nhau đi khám phá King 69, vì nghe quảng cáo quá trời, phải nói làm xem phim *** cũng thấy vang vảng bóng king 69, nên dù xa xôi ngàn dặm cũng quyết định khám phá vùng đất hứa này.
Chạy đão 1 vòng phan xích long thì cũng tới tây thiên, không biết có cực lạc hay cực khoái nên cứ vào trải nghiệm trước đã, ông chú bảo vệ cũng thân thiện, mốt già chắc cũng xin vào đây làm để dc an hưởng tuổi già mà ngắm các em hằng ngày cho bớt cô đơn, kaka. Vào phòng chờ, hai anh em được anh "mập" tư vấn các gói, mình đi gói km 1tr còn 400, ông anh trả tiền trước. Anh mập đem ra 1 ipad cực sịn xò, ngập tràn mỹ nữ sang chảnh, mãi mê không biết chọn em nào thì thấy 1 bức ảnh khá là bình dân học vụ, không chỉnh sửa và chụp không mấy đầu tư. Chọn ngay em 85. Nhìn như tiểu thư liễu yếu đào tơ, ngoan xinh vậy. ( Này thì mỗi anh mỗi gu ).
Cái hay của king 69 là lên phòng có em ngồi chờ nha, kiểu như sắp động phòng có cô dâu chờ sẵn vậy, em 85 này khá xinh, không chỉnh sửa, lần đầu gặp e có thiện cảm ngay ở nụ cười, mắt to tròn, gương mặt trái xoan, nụ cười tỏa nắng đậm chất miền tây sông nước. Đặc biệt hơn là cái miệng chúm chúm làm mình liên tưởng kiểu này mà làm là chết ngất ngây.
Mình ngồi nghĩ, e mời nước và nhẹ nhàng xoa đùi, vuốt sơ cậu nhỏ làm nó đứng hình ngay phút chốc. Em vờn hồi lâu thì rủ mình đi tắm, ái cha nhìn em thoát y như y 1 bộ phim hồng kong trong kỷ viện, chiếc áo ren nhẹ nhàng trút xuống, lộ 1 thân hình rực lửa, body e khá đẹp, mông tròn trĩnh, căng mộng khiến mình muốn cắn 1 phát. Mà thôi, bạo quá kì. kaka. Da thịt em mát lạnh đưa mình vào dòng nước, trong bồn e đi nhẹ đường quyền bằng lưỡi, da gà da vịt gì nổi ốc hết cả lên. Sau màn làm tình cực đỉnh, cậu bé đã chào thua. Sướng lắm nên chắc phải bắn xa gần cả mét, ra khỏi bồn.
Lên bờ e còn vuốt ve thêm 1 hiệp rồi lại đưa mình vào không gian thư giãn, cùng điệu nhạc êm êm, bé phục hồi sức lực bằng 1 màn đấm bóp khá bài bản, đủ lực, thiên hạ xưa h đi nhiều nơi, cũng ít bé làm đủ bài bản như massage khỏe. Cứ nghĩ sau đó là thôi, bé còn đưa lên thiên đình của thiên đình bằng màn chà thái bằng ngực siêu đỉnh khiến mình ysl quá phụt lun.
Đánh giá 1 đêm đầy khoái lạc, điểm 10 cho chất lượng :
V1: Cam việt to vừa phải gọn gàng bóp đã tay, real 100%
V2: Có chút lipit nhỏ nhưng mát lạnh, ôm sướng.
V3: Hệ to, mông săn chắc, như gymer, tròn trĩn, cái này mà là ng yêu thì doggy sướng.
Hôm sau sẽ khám phá thêm số khác, sắp hết km rồi.

• Wow
  • Love
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and Massage Quang Thư

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
85 là số mới tại king69, nghe nói cũng xinh và v3 khá ngon theo như rp. Chắc thử một phát quá. Không biết 85 làm ca mấy giờ nhỉ?

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Chúc mừng thớt ngon chym nhé , cảm ơn bác đã tin iu ủng hộ King69 nạk - chúc bác sức khoẻ - thành công - hạnh phúc !!!