Đê mê cùng em 28

Các anh thích vòng nào nhất

• Số thành viên bình chọn
    1
  • Poll closed .

Lượt xem: 2,466

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh3 sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
2
14
3
0 ₿
Xin chào các anh em hội đồng dâm! Hôm trước có hẹn với lũ bạn nhậu ở quận 8, hơi men vào nên thằng em của em nó cứ không nghe lời ,tranh thủ vừa uống bia vừa lên cộng đồng xem có chỗ nào gần cho em nó giải quyết tý thì thấy massage shangri-la cũng gần,gõ google thì hiện lên 1 phát gần sịt luôn. Rồi xong công đoạn tìm kiếm
Sau 1 hồi được các cu em tư vấn mình chọn vé thái tắm tiên.vừa bước lên phòng thì đã thấy em mặc áo kimono gợi cảm cúi chào lễ phép,ngẩng mặt lên ôi thôi rồi thằng em cứ dựng ngược khi thấy bộ ngực lộ ra sau lớp áo mỏng theo đó là tiếng Hà nội ấm lòng người,em có khuôn mặt khá xinh và hiền chỉ muốn lao vào em ngay cho thoả cơn thèm khát.em rất nhiệt tình thay đồ cho mình cảm giác như vợ ấy các bác ạ
Sau khi xông hơi em massage khoẻ bài bản,phải nói nhậu xong mà được em chăm sóc thì hết chê.Tay nghề em tỉ mỉ,còn hỏi anh mỏi chỗ nào nhiều nhất,em làm anh có đau không.ôi nếu mà chưa có vợ chắc mình cưa ẻm quá.
Xong màn khoẻ là đến màn mệt .À quên khi vào thấy cái phao mình cũng hơi ko hiểu lắm là tắm chung ở đâu,vì đi mấy chỗ khác thường có cái bồn tắm .Nhưng được em giải thích và chăm sóc là thấy giống JAV rồi đấy.thằng em chỉ muốn ngay và luôn các bác ạ,nước nôi cứ rỉ rỉ từ khi bước vào rồi
Sang màn mệt ,em cởi áo khoác ngoài ra lộ ra cái vòng 3 như quả đào chỉ muốn vỗ cho mấy cái .đầu tiên em liếm lưỡi cho mình từ chân cho đến cổ kết hợp cặp vú mềm đê mê khắp cơ thể,đang cố chịu đựng vì cứng quá thì em hiểu ý,tách ra 1 chút cho mình được kéo dài,sau đó em lại tiếp lục đường lưỡi khắp cơ thể mình và lấy mông massage khắp cột sống.cái cảm giác chưa từng sung sướng còn hơn trong phim xx.
Đến lúc nằm ngửa em trườn cặp vú lên thằng bé ,liếm khắp Người tê dại,và đã phụt ra trong sung sướng .
Em này cao gần m6,đôi mắt dâm đãng hút hồn
V1 tự nhiên vừa tay :7đ
V2 hơi tròn:7đ
Nhưng đặc biệt là V3 :8đ,mình thì có gu thích v3 nên đặc biệt chú ý.
Có 1 cái ghi điểm rất thích ở em và cơ sở này để lại cho mình dấu ấn .vì mãi khám phá nhau nên quá giờ giá vé 10'.vé tắm tiên bên này là 100 ph nhé các ae.Nhưng em vẫn vui vẻ ko giống các nơi khác
Tổng thiệt hại tic + tip =1,2 tr
Hẹn lần sau sẽ quay trở lại tìm em và thử gói 69 hoặc 2 lần sung sướng . Thấy em giới thiệu là 800,nhưng sau chầu nhậu nên kinh tế ko đủ
Thân ái chào các ae! Chúc các ae buổi chiều vv

• Like
Điểm cảm xúc: Bad love

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
chúc mừng bác nhé, nhưng theo kinh nghiệm của l.o.x thì vào sẽ lên phao tắm thưa giản trước rồi sau đó lên em nó mx khỏe , đỡ bị cấn kekeke, còn sau nữa mà hứng thì thêm cái nữa kekke

• Like
Điểm cảm xúc: Anh3 sài gòn

Anh3 sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
2
14
3
0 ₿
Thấy em nói ở đấy ktv nào cũng ok hết.nghe ẻm giới thiệu có 2 shot mà gặp đen bác a.còn đổ xăng ke ke.bác muốn thử 2 shot thì vào quầy các cu em nó tư vấn.
Cũng có kêu ẻm giải quyết trước mà ẻm bảo anh nghỉ xíu ms khoẻ rồi thư giãn sau cũng hợp lý. Nếu bác muốn giải quyết trước em nghĩ kêu ẻm làm la đc

• Like
Điểm cảm xúc: Bế Tinh Đại Pháp

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
giải quyết trước xong nằm để em đấm bóp đến hết giờ cũng là 1 ý hay đấy, về người nó nhẹ từ thằng lớn đến thằng nhỏ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.