Đê mê cùng mỹ nhân 05 Ánh Dương DQH

Lượt xem: 951

Hoàng Dược Sư

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/2/19
Chủ đề
1
3
2
41
0 ₿
Một trưa nắng cực và cũng hơi n..ng c..c nên dạo quanh internet tìm chỗ xả đạn thì thấy gần nhà có Ánh Dương thấy anh em cmt cũng ok. Thế là bơi tới ko quên tìm mã code. Đến thì nghe em lễ tân quảng cáo có super vip mà khung giờ vàng nữa nên ok luôn. 800k vé giảm 200 giờ vàng áp thêm code nữa còn 500k.
Lên phòng nằm xíu thì ẻm cũng lên. Mình ko xông hơi nên em lên là em chăm sóc mình ngay. Em thay đồ luôn cho mình. Vừa cởi áo mình ra em đá ti mình cái là thằng nhỏ lên ngay rồi. Em tự cởi hết nên nhìn càng phê nữa. Định là làm luôn mà em bảo đi tắm cho hạ hoả rồi từ từ em mát xa cho. Em tắm kỹ cho mình thằng nhỏ và cả thằng lớn. Xà bông trơn em sục tê tê luôn. Em đi bài bánh mì kẹp xúc xích là muốn xịt đạn rồi. May em dừng lại lau người rồi vào massage khoẻ. Đủ bài đủ chiêu lực mạnh. Xong em qua mát xa Thái em dùng lưỡi và hai tay kiến bò khắp người, đá ti và lox tai ta nói là lên mây luôn. Xong em bú thằng nhỏ mà mình tê liệt... cuối cùng em vừa đá ti vừa sục mà mình vừa móc em là bắn tung toé. Đê mê. Xong em masage đầu cho mình tí rồi tắm lại cho mình.
Quá đã
Vòng 1 hơi bé nhưng vừa tay ti hồng 9 đ
Vòng 2 thon ok 8 đ
Vòng 3 hơi bé xíu 8 đ
Vòng 4 suối tuôn trào mà hơi khít nữa nên đã lắm 9 đ.
Vé 800 còn 500
Tip 600.
Do đi giờ vàng.
Em 05 nha các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc