Đê mê cùng với e người con gái có đôi mắt buồn - Ngọc

Lượt xem: 3,297

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thaithuthanthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/3/17
Chủ đề
5
12
7
37
0 ₿
Sontinhthodia là một trong những thành viên cóp nhặt giúp a e có bài tìm hiểu thêm các massage khác. Hôm nay, mình xin cóp tiếp một bài ngọc ánh 2 từ các diễn đàn massage khác đem về đây cho a e tham khảo thêm. Hôm nay sẽ là bài Ngọc Ánh 2

Vào 1 ngày mưa gió não nề mà đường thì ngập nước bì bỏm đi ngang đường CL ngốc cái đầu lên thì thấy quán KS kiêm massage . Bước vào trong thì chú bảo vệ dắt xe và không quên ghi chó 1 phiếu . Sau đó theo thang bộ lên lầu 1 gặp tiếp tân :

TT : hỏi anh đi massage à ?
Me : Mưa xối xả lạnh quá nên a ghé trú mưa
TT : tròn xóe mắt :p
Me : Cho anh cái phòng VIP đi em "lúc ấy thì em nó mới hoàn hồn , tưởng gặp thằng giở người " :p.
Sau đó được hướng dẫn lên thang máy lầu 4 vô phòng VIP 6 locker hỏi anh có quen em nào không , thì trả lời là không nhưng thấy lên lầu 4 nên kêu em số 04 luôn "không quên gửi locker 50k cafe nóng ". Trong lúc chờ đợi thì tranh thủ thay đồ vào xông hơi . Cảm nhận phòng không lớn nhưng được cái là đầu đủ tiện nghi , chỉ thắc 1 cái là cái TIVI " mẹ bà nó treo cao thấy bà nội cái đầu thì up ngay dưới cái TIVI khách méo nào xem được " , đang suy nghỉ vẫn vơ người thì bớt lạnh thì em bước vào , qua làn khỏi trong phòng xông thì cảm nhận em hơi tròn đặc biệt với mái tóc dài và vàng hoe và đôi bồng đào đầy khiêu khích nên đành đứng dậy và ra không quên chào em 1 phát. Mồ hôi như trút nước thế là em lấy khăn lau người dùm và pha nước tắm . Trong lúc pha nước thì mình nhăm nhi chén trà gừng không quên địa cặp mông của em ấy khi pha nước làm chim cò muốn nhảy ra khỏi cái khăn đang quấn " thầm nghỉ doggy thì sẽ sướng lắm đây. Sau đó thì nước cũng được em chuẩn bị xong thế là vào tắm rửa cho thoải mái, em tắm rất kỹ thằng anh lẫn thằng em . Xong phần tắm em lau khô người mọi ngóc ngách và quấn cái khăn ngang bụng lên giường nằm . Em bắt đầu những Skill massage đầu nội lực làm xua tan bao nhiêu mệt nhọc bởi trần mưa đầu mùa . Trong lúc matxa em không quên chơi chiêu kiến bò làm dà gà nổi lên hết , xoay mặt lại nhìn em thì thấy em cười rất tinh quái. Sau đó em kêu chổng mông lên lấy dầu xoa vào lổ nhị và vút theo chiều dài thằng em "Móa ơi cảm giác rất là yomost " . Sau đó em chẳng nói chẳng rằng xoay người nhưng hiểu ý tôi xoay lại trong tư thế ngồi thì miệng em ngay cái vếu bắt đầu lít ti và tay vẫn còn mơn trớn thằng em . Ôi phê quá nên đôi tay của tôi cũng không quên khám phá vòng 1 và vòng 4 của em. Vòng 1 rất chắc và bự . Vòng 4 thì cắt tỉa gọn gàng và rất ẩm ướt. Sau đó em Hj 1 cách nhanh hơn lâu lâu lại đưa mắt lên nhìn tôi " Giống mấy phim JAV " làm tui không chịu nổi dồn hết sức lực còn lại bắn 1 dòng tinh dịch dính vào người của em.Sau khi lấy lại bình tĩnh thì em lấy khăn lau nhẹ nhàng rồi vệ sinh và đắp cái khăn lên người sưởi ấm cho tôi. Sau đó em ra ngoài với ánh mắt đầy luyến tiếc ^^! " chắc tại mình yếu quá hay sao á".Sau khi em vệ sinh xong vào massage đầu và bóp vai , xong em nói vào tắm lại cho. Kết thúc 1 chiều mưa nghiệt ngã .
Cảm nhận CSVC khá ok vì đây là KS và massage. Phòng ốc không lớn nhưng đầu đủ tiện nghi .
Còn về em đánh giá sơ bộ:
V1 : 7đ
V2 : 6đ " có xí lipit "
V3 : 8đ to tròn doggy sướng
V4 : 8đ
Tic 290k phòng VIP và boa em " *** VNĐ"
Cám ơn cơ sở đã cho em trú mưa .

HE HE chúc a e ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: darkhimura and Katana1996

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
e này nắm khoản bao nhiêu tuổi vậy bác, e khoái trẻ chút.

thaithuthanthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/3/17
Chủ đề
5
12
7
37
0 ₿
Cóp nhật bác ơi. Mình phụ trách có gì hay đem về cộng đồng cho a e kiểm chứng nếu đúng thì hay quá. Nếu sai thì có thể thông báo nó sai để a e ko bị các diễn đàn khác PR quá đáng sai sự thật he he :p:p:p:p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.