Đê mê đến quên lối về

Lượt xem: 2,483

John Fatima

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/3/19
Chủ đề
1
6
5
TpHCM
0 ₿
Tình hình là vài hôm trước mình ghé quán thì gặp cậu giữ xe trông rất là hiền và a lễ tân cũng rất lễ phép.

Không vòng vo mình vào pick ngay 1 vé thái random thì đc locker dẫn lên phòng lầu 1. Đến với quán cảm nhận đầu tiên khi bước chân vào là quán hơi bụi, xuống cấp và đang trong quá trình sửa chữa. Khi vào phòng thì mình cũng không ngần ngại thay đồ xong xuôi và ngồi chờ xông hơi. Đến khi có em ktv bước vào đánh giá đầu tiên theo mình chấm điểm là bé hơi đứng tuổi ngang lứa không dành mấy ông trẻ trâu đòi xinh đẹp.
Xuất xứ: gần quê tôi
V1: hơi nhỏ nhưng ti hồng
V2: không lipit
V3: tạm ổn
Ấn tượng đầu tiên là bé rất lễ phép và không thúc giục như bao quán khác mọi thứ cứ chậm rãi theo quỹ đạo. Cũng như bao quán vẫn là bé tắm cả a lẫn e nhỏ thì cảm giác bé tắm rất kỹ phần thằng EM. Xong phần tắm gội, mình giao lưu 1 chút xíu với bé để tìm hiểu thì cảm thấy bé rất dày dạn kinh nghiệm, bé cứ hỏi a tập gym dữ lắm hả sao ngực to rồi sờ miết hahaha, hỏi qua thi noi vào ngành đc 2 tháng xuất xứ nơi gần quê mình. Xong phần giao lưu bé kêu mình lên giường để bé bày skill bố trận
Phần khỏe: đủ lực vừa phải do áp lực công việc và học tập mình bị vấn đề về cột sống bé dùng chân nhấn 1 cái làm mình giãn toàn thân do đúng vị trí thực sự mỏi
Phần MỆT: cảm tưởng như trôi vào 1 bộ phim JAV bé rên y như dàn DOLCE BY SURROND rạp chiếu phim. Sau khi khỏe bé kêu mình nằm sấp rồi dùng dầu massage đổ đầy lưng mình xong lấy cặp cam đi vòng thái làm mình tưởng như đang du lịch xứ người cương không chịu nổi muốn đè bé ra làm việc, nhưng mình kiềm chế để hưởng thụ các bài bé dẫn mình đi. 1 phần do mình tập thể lực nhiều nên lông hơi nhiều và hơi trâu bò bé làm xong phần thái thì bảo nhột kích thích ngược lại lúc đó mình hơi bị sụp rai, tới phần thổi kèn bé thổi thằng em 5 6 lần vẫn không ra mặc dù mình rất tập TRUNG. Tuy nhiên, do sự nỗ lực của bé và mình cũng out trong sự sung sướng, out xong bé còn nói sao SỮA nhiều quá A yêu ơi! này 1 phát ôm trọn là dính bầu 100 % hahaha. Nhìn chung bé hơi già dặn mình thì ít nói và rất tôn trọng riêng tư ktv nên không hỏi tên và số vì cũng không thích viết rp, tuy nhiên bé cũng có hỏi thi mình cũng chia sẻ luôn lâu lâu 1 lần bày tỏ quan điểm. Sau khi làm xong phần mệt bé vệ sinh rất kỹ thằng e bằng giấy ướt và bảo mình chờ để bé súc miệng, sau khi xong hết bé dắt mình tắm lại để ra về, có thể bé cảm thấy hợp gu vì cũng tầm tuổi nên bé đã không bỏ đi sau khi xong việc như bao em khác mình từng đi mà ngồi chém gió bla bla đến khi hết h vé ẻm mới chịu đi ra và hẹn tái nạm nếu có thể.
Tic 350 đã dùng code
Tip 500 do bé làm quá nhiệt tình
Đánh giá chung ktv thì bé hơi thiếu về vóc dáng nhưng kỹ thuật thì quá ổn áp, do cơ sở đang sửa chữa nên có hơi không thu hút cho lắm và do mình tới lần đầu chưa quen nên không tip cậu giữ xe và lễ tân mong vào 1 ngày không xa có thể gặp lại với 1 diện mạo mới.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu, Alibaba đi lạc and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mừng cho bác ngon tờ ruym.
Háo hức quá. Đệ đang chờ lương để đi xả lũ mà phân vân quá nào là P.A, Kim Huy, Dubai.... Rồi thằng bạn kêu gần ngã tư Bình Triệu có quán ổn áp lắm. Hiazzz mong tổ Check phù hộ cho qua nạn kiếp này.:D

• Like
Điểm cảm xúc: John Fatima and KamaSu

John Fatima

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/3/19
Chủ đề
1
6
5
TpHCM
0 ₿
Haha 1 tháng 4 làm đi bác

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Cùng là Newbie với nhau, Đệ không biết gì nhiều vì cũng mới bước có một chân vào congdongmassage.
Thấy @Neo Huynh muốn đi xả lũ mà phân vân chưa biết phải đi chổ nào nên Đệ mạn phép nói đôi lời:
Cơ sở Massage ở đất Sài Gòn các quận huyện nội ngoại thành đua nhau khoe sắc, hoa tươi, hoa héo, cá xấu hoa cà, heo nái già, v/v... có đủ mọi loại hình. :confused::confused:
Neo Huynh có thể dành ít thời gian tham khảo các Box Massage trên cộng đồng, không một ai có thể hiểu rõ được sở thích của mình hơn chính bản thân mình thế nên Huynh hãy tìm hiểu qua topic này để trước khi anh lương về mà chọn được cơ sở Massage, gói dịch vụ, đúng gu vừa ý Huynh!
link:
http://congdongmassage.com/threads/cap-nhat-thong-tin-ktv-tai-cac-co-so.45476/

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ui kid đẹp troai khoai to đây rồi. Thanks huynh đài nhé. Bữa giờ đọc rp của ae nhiều quá nên bị loạn luôn. Em nào cũng thích...:D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Tránh những điểm Massage mà ngay cái nhìn đầu tiên mình nhìn vào thấy mặt tiền & bảng hiệu nhếch nhác. Tránh để bị loạn tâm rối trí khi chọn cho mình cơ sở Massage, gói dịch vụ thích hợp thì fải đánh nhanh, rút gọn thông qua những bài reports, hình ảnh mấy em KTV tươi xanh sẵn có trên cộng đồng mà ngắm chuẩn mục tiêu nào hợp nhãn & đúng gu của mình rồi triển khai tấn công thôi. :)
P/s: KID Đệ xấu trai trym pé nha @Neo Huynh :cool:

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Cũng một phần ăn ở nữa huynh ơi. Đệ không duới 5 lần sụp hầm rồi :confused:. Kết em 09 & 16 KH quá nhìn đã thấy " nắng " rồi muahahahahaha

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Không một Play Dân nào mà không bị sụp hầm, càng bị sụp nhiều thì hãy lấy đó làm động lực để ta càng fải xông pha hiến máu đi nữa, đi mãi... đi đến khi nào ta không còn cảm thấy sợ sụp hầm nữa bình thản mĩm cười mà đón nhận.
@Neo Huynh nếu kết thì hãy ghé Massage Kim Huy thăm em 09 & 16 để trải nghiệm.
Em 09 - Kim Huy là một em "Không bao giờ từ bỏ" Matxa Khỏe hay Matxa Mệt cả 2 môn ẽm điều làm vừa lòng Khách đến, vui lòng Khách đi.
Em 16 - Kim Huy là một Đại DDCN, Matxa Khỏe Tốt, Matxa Mệt full skill. Face & (.)(.) OK! 3 CON DZÊ.

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
:D:D Bác đừng kể nữa em mỏi tay lắm rồi. Hy vọng có duyên check được cả 2 thì lòng không còn hối tiếc. Không uổng công tu luyện bấy lâu hehe.

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Úi @Neo Huynh đừng xem hình em 09 & em 16 Kim Huy mà quay tay chứ :(
Thiện tai, thiện tai. Quay lưng là bờ, mong thí chủ sớm có cơ duyên gặp gỡ 2 vị cô nương ấy cho thỏa lòng mong ước!!

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿