ĐÊ MÊ EM 16 MASSAGE HƯỚNG DƯƠNG - GÁI CHƯA CHỒNG HÀNG NGON SĂN CHẮC

Lượt xem: 7,527

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Lời đầu tiên chào các ae hội nhé. Sau 1 ngày làm việc mệt đang tìm chỗ xả stress thì lướt trên hội thấy bác Hoàng review về em 16 ở Hướng Dương có vẻ ngon nghẻ nhưng chưa đi thử chỗ này lần nào nên quyết định phóng con xe từ nhà qua tìm em liền trong vài phút
Đầu tiên bước vào tiệm thì được em trai phục vụ mời vào và được tư vấn các loại vé đang có tại tiệm. Nghe chị chủ bảo có vé 200k - 300k - 400k thái nóng lạnh. Nghe tên vé 400k khá lạ nên quyết định mua vé đó đi thử. Sau khi mua vé thì được dẫn lên phòng em trai hỏi có xông hơi hay không thì do đang háo hức gặp em 16 quá nên quyết định ko xông hơi và muốn gặp em liền!!
Ngồi đợi được tầm 10p thì cuối cùng em 16 đã bước vào. Đập vào mắt mình là em ấy cao chân dài trên 1m65. Em ấy giới thiệu là sinh năm 2000 quê miền tây. Dáng người thì đẹp mỗi tội em bị dậy thì muộn hay sao đó nên mặt em đang bị vài nốt mụn nhỏ. Nhưng bù lại em ấy nói chuyện rất dễ thương và massage khoẻ tốt bẻ các khớp kêu rắc rắc, bài bản toàn thân các bác nhé, sau màn massage khoẻ thì các bác cũng biết đến phần nào rồi. Em bảo mình nằm úp xuống rồi em đi lấy nước nóng lạnh xong mình nhìn theo em thì thấy em cởi bỏ y phục trước mắt nhìn mà chảy nước miếng nhưng ráng kiềm chế các bác ạ! Xong em trườn bộ ngực căng tròn khắp lưng kèm theo vài tiếng rên sát tai nghe đê mê trườn 1 lúc em bảo quay ngược lại em từ từ nhẹ nhàng vuốt ve nâng niu hun hít BJ đủ kiểu kèm theo nâng 2 hòn bi làm sướng rung người. Và chỉ sau 10p đã phải đầu hàng out ra trong miệng em !!! Nói chung rất ưng em này, mời các bác đến trải nghiệm nhé !
V1 : 10đ tròn vì căng mọng
V2 : 8đ em nó đang cải thiện
V3 : 9đ bóp đã
V4 : 10đ nước nôi có đủ
Tổng thiệt hại
Tic : ~400k
Tip : ~600k (vì có bảo em cia)

Trần Quốc Đạt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Haha hàng ngon đảm bảo mà bác ơi, em này khônh đi thì đi em 39 thôi chứ không còn em nào hết :)))