Q.12 Đê mê hoa quả mới lớn

Lượt xem: 3,541

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Sau bao nhiu ngày bận rộn xa nhà . Nay túc cà tiếp về xem lại những quả ở nhà sao rùi . Móc cái đt ra hỏi kiểm tra xem sao thế là cô Nương QL báo là nhà có quả 06 vừa 9 mọng nước ạ . Vừa nghe xong bắt vé máy bay SP về hẹn ẽm là 8h30 có mặt liền .
Như mọi khi về tới là các a e niềm nở đón tiếp báo là đã chuẩn bị xong xuôi đồ uống thức ăn rùi , khi nào mình lên phòng chiêm ngưỡng thì báo . Sau một hồi ngồi tâm sự tán dốc với a e locker , lễ tân làn miếng nc trà tầm 10p thì mình lên phòng .
Vừa vào phòng phi thẳng vào xông hơi liền tầm 5p thì bé quả 9 mọng nc đã bước vào . Nhưng vẫn còn đang ghiền xông cho khoẻ ráng ngồi nán lại thêm 10p mới bc ra . Vừa bước ra lại là 1 nụ cười tươi đầy ấm áp " e chào a ạ" mình cũng cười gật đầu chào lại . Rùi bé lấy khăn lau nói a lại ghế ngồi ngĩ mệt tý đi để e lau mồ hôi và chuẩn bị nc tắm. Bé quà diệu dàng như thế thì làm sao tui từ chối đc ngoan ngoãn lại ghế ngồi ngay bé cũng đi theo ngồi lên cạnh ghế vừa lau vừa tán dốc , mình thì cũng tiện tay khoát qua ôm éo bé liền chớ thế là xà qua xà lại cạ qua cạ lại bắt đầu e ấy cởi thoát ý rùi . U là trời 2 quả 9 hồng hào ngọt liệm hjhj , (tuy k to nhưng vừa đủ xài các bác ạ) đúng là của tuổi mới lớn ( bé mới 18t thui ) . Tính mình thì bt ít manh động lắm mà hnay thấy quả mới lớn kích thích làm bản năng tò mò hiện ra 2 tay cầm lòng k nỗi kiểm tra liền 2 quả mà xoa tới xoa lui đúng là đê mê đấy mà . Nước cũng đã chuẩn bị xong rùi bé mời mình tắm , như mọi khi mình để bé gội đầu để đối diện với bé mà tranh thủ mà nhào nặng hun cặp quả mới nhú của bé chớ (hjhj) . Hình như bé cũng bit đc ý đồ của mình nên bé cũng nhẹ nhàng chớm tới sát mặt mình hơn để mình tùy ý mà khám phá cở thể của bé , hết kiểm tra phần trên lại đưa tay xuống kiểm tra phần dưới . Do lúc đầu cứ để ý tới cặp quả ngọt ngào mới nhú mà quên mất phần rễ (v4) ,bây h mới kiểm tra để ý rất gọn gàng và sạch sẽ và mới đưa nhẹ vào thui mà bé đã nhạy cảm ú ớ rùi nước từ rễ cũng bắt đầu từ từ tuông ra ,bé cũng hiểu ý là mình mún tham quan thắng cảnh nên cũng chậm rãi dang nhẹ đôi chân ra để mình dễ dàng tham quan hơn , đang đc nước nên mình lấn tới lun kiểm tra kỷ càng và sâu hơn lúc này bé cũng bắt đầu có âm thanh ý cờ ới to hơn nhầm thông báo chuẩn bị có dòng nước ngầm từ rễ tuông ào ra , chưa kịp tỉnh hồn để nge thông báo thì dòng nc đã tuông ào ra rồi . ( Lần đâu tiền manh động bốc hốt tay chân mà đc thoả mãn thật là yourmost ) Xong cuộc tham quan và thám hiểm thì ng bắt đầu bị thám hiểm là mình , bé k chịu nổi nữa liền bắt mình nằm lun trong bồn để bé tham quan lại thế là đâu vào đấy bằng cái lưỡi đôi môi bé mà khám phá từ trên cổ bên vành tai xuống khắp thế mình cái cảm giác nó vừa nhọt vừa tế vừa phê lau lau lại có cái nhẹ run mình cảm giác k thể nói bằng từ phê đc hjhj . Chưa kịp chấn an đc bản thân đã tới phân khúc hàng rào cấm thám thính mà bé cũng vượt lun cái hàng rào để ôm chầm hun đáo hun để thèn e trai mình , bé lúc này đang trong cơn say tham quan bj thèn e 1 cách như k chịu bỏ ra . Mình cũng k thể để thèn e chịu thiệt đc tay thì thò tay thì bóp đáo bóp để . 2 đứa cùng nhau tham quan thám thính tùm lum với của nhau tầm 8p thì thèn e bảo a ơi e hết chịu nổi rùi cho e ngi giải lao ( trc khi đầu hàng xin giải lao thèn e cũng tặng cho ẽm ít kẹt để ngậm cho thông cổ hjhj " CIA " )

Sau bao nhiêu mồ hôi công sức đi tham quan hoa quả ng cũng mệt đuối rùi thế là bé bắt đầu mx khoẻ cho mình để lấy lại sức để còn đi tham quan tiếp . Phần này thì bài bản kỹ năng bé đầy đủ lực rất tốt rất ok ( dù chỉ mới vào thui nhưng k chê đc )
Bé làm mx khoẻ xong thì tới j nhĩ... chường hoa quả j đó . Mà hnay mình nói bé thui từ từ đi e k làm theo bài bản cũng đc mình nằm tán dốc làm bà 8 xíu đi . Thế là bé cũng ngoan ngoãn nằm đưa cái đầu lên vai lên ngực mình cặp quả cứ đè lại cái bụng hjhj bắt đầu tâm sự loài chim biển kể chỗ này chỗ kia trên trời dưới đất đâu tầm 20p thì phải . ( cô bé này bao nghịch ngợm nha các bác nằm tâm sư kể chuyện nghe thui mà lâu lâu mẽ cứ mút vú cái , liếm vú cái , hun vú cái chịu nỗi k trời . Đang kể chuyện mà lâu lâu ng cứ run tê như con tê tê ) Tưởng là kêu bỏ qua phần đó rùi ài ngờ nằm kể tán dốc đã bé cũng k quên vẫn bắt mình nằm lăng ra tiếp tục bài mx tinh dâu ( rất là chu đáo và nhiệt huyết với nghề hjhj )

Thì đâu cũng đấy thế là bắt đầu cuộc hành trình đi tham quan tiếp nhưng lần lại k còn chuyện ng này thám thính trc ng kia thám hiềm sau , mà lần này 2 đứa cùng nắm tay dắt nhau đi tham hiểm trong khu rừng u cà ám mênh cà mông bao nhiu cái tình cái tứ như iu nhau dữ lắm ấy mà quần quại cùng nhau đi thám hiểm rùi 69 đủ trò đủ kiểu e thì ú cà ới , a thì ớ cà ú trong cuộc vui đê mê 2 ng hjhj . K đc bao xa đi khoảng trời mênh mông sung sướng thèn e lại 1 lần nữa xin dừng cuộc chơi trong đôi môi và chiếc lười mềm mại cửa bé . ( Bé là 1 e rất ử là dê thương dễ bảo ngoan ngoan gù dành cho a e vừa thích hoa quả mới nhú mà đc cưng chiều thì có ẽm )
Ktv 06
V1 vừa tầm tay
V2 thon
V3 k để ý mấy ( e dê thương quá quên lun để ý lun vòng này )
V4 gọn gàng . Mát mẻ . Mọng nước
Tic 700 ( đã giảm km )
Tip 1000
Locker 50

À quên lúc tắm lại xong về bé nói để e dẫn a xuống vừa xuống bé vừa khoát tay dẫn đi trong lúc 2 a e đi xuống thì mình thấy bóng dáng ai đẹp xinh trong lòng a thầm nhớ mà thấy quen quen đang ở lầu dưới đi xuống ( mình đang ở lầu 2 ) . Ngưng ng lại hỏi bé 06 có phải bé 20 k e quen quá à . Bé thấy vậy cũng nhìn xem phải k thì ra e ấy . ( Cô giáo dạy mình bit hun và mx ngực sao cho gái phê mà k đẻ hjhj ) . Vừa đi xuống tới lầu 1 thì cô bé 20 xinh xinh đi lên thấy mình đang xuống liền nép vào góc tường đứng cuối đầu chào a ạ , mình nhìn bé cười quay qua hỏi điêu cái nhớ ai hong mà cười vậy nè bé tl câu nge mà mát cái lòng nhớ sao k nhớ . định wơ tay vỗ nhẹ cái mà hụt kakakka . Hẹn gặp lại e hen bé 20 ( nhớ lần sau gặp chỉ a thêm nhiu chiêu hjhj)

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Bác nhanh như chớp luôn nè… vừa mới tối trải nghiệm giờ sáng sớm gà chưa gáy đã có bài Kakakka….
Thay mặt cs và bé xin chân thành cảm ơn bác nhiều nhiều nhé…àh mà lần này lo giữ vườn đào đi nhé bác, đi đổi gió Hoài ko coi nhà là khi về vườn ko nhà trống đó nghe.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Về chưa bùn ngủ nên rảnh viết lun chứ để mai lại làm biến kakaka . Trộm cứ lén sao mà giữ ad với T Như cứ tiếp tay cho giặc mà trôm miếc

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Quyết thành Bạch Ngọc Đường hả ? =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Vậy ra ca 8h30 của bé hôm qua là bác book à

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tối qua có thỏ thẻ nhở với bé là bác có nguyện vọng j đó hahahah . Bé nói để tối bé rảnh bé xem lại bác nguyện vọng j đó . Tại bt bận rộn làm nên ..... Hjhj

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đậu phộng cùng giờ lun à, 8h30 hôm qua xõa bên dbbt B12B12B12

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
  • Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
J mà đồng cho tái định cư lun kakakka. Hoa quả đây khỏi chê gu j cũng ok

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Cút cút cút, ở nhà mi đi, ở với ổ mình dây nhà ngươi đi, đừng mon men qua đây ta đâm áB13B10B13B10B13B10

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Con nợn nayg tính choi săm hay gì, gặp ai cubgx gạ kèo về nhà vạiB13B13B13

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ổ mình dây j...38 29 best hồ lô gu cha...tại cha xui th =)))
Haizzzz nhắc lại thấy nhớ thịt cầy ở TCH13 + bia cốc trước tòa án quá...đã 2 năm r ko lui lại chốn xưa, thăm ngôi trường cũ B23

• Like