Đê mê khi quay lại với massage PA relax

Lượt xem: 2,359

Nettop

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/6/20
Chủ đề
5
188
61
24
Sài gòn
0 ₿
Cũng lâu rồi mình mới ghé lại pa relax, vẫn là không khí chào đón rất lịch sự từ giữ xe rồi tới phục vụ sau đó là lễ tân chào đón rất nhiệt tình và lịch sự.

Lần này khác so với những lần trước kia mình đi. Có iPad lựa chọn luôn, toàn là những em mới tinh. Mình lướt tới lướt lui 5-7 lần không biết chọn e nào, em nào nhìn cũng ngon lành hết. Sao 1 lúc mình quyết định chọn bé 12, tuy không trẻ như những em 2k nhưng nhìn có da có thịt. Vòng 1 vòng 3 to, căng là ok. Tại cái “ gu “ của mình hơi mặn vậy đó.

Lúc vào phòng mình không mấy ấn tượng về vẽ bề ngoài của em ấy, nhưng khi bé cười chào hỏi mình, má lúng 2 đồng tiền thì bắt đầu mình có thiệt cảm từ lúc đó. Trao đổi qua lại vài câu bắt đầu massage. Cái gi mình chọn đúng không sai, vòng 1 căng tròn, vòng 2 tương đối, vòng 3 to. Bé biết đi đường quyền bằng cái lười thần thánh nữa, rất đê mê nhiệt tình.

Quay lại với pa relax đúng là không làm mình thất vọng. Mình sẽ quay lại, trải nghiệm thêm mấy bé mới kia nữa, xem có biết đi đường quyền như bé 12 này không.

Với số tiền bỏ ra tầm 1tr cả tiền vé và tiền tip thì thật sự rất đáng đồng tiền bát gạo anh em ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Tò mò vụ đi đường quyền bằng lưỡi quá