Gò Vấp đê mê quên lối về tại massage adam

Lượt xem: 1,187

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mạc văn tuấn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/12/21
Chủ đề
4
53
1
0 ₿
Nay qua chán nản nên là tìm kiếm một nơi nào đó để mình có thể giải tỏa bao nhiêu cái áp lực từ công việc thì mình quyết đinh tới adam để chọn nơi làm mình sung sướng và mình có gọi cho số của hệ thống để dc giảm. Mình bước tới quầy mua vé tắm rồi ngồi ăn nhẹ miếng trái cây uống miếng trà là hết sảy các bác ạ. Mình có nói gu mình là thích mấy em quái zật 3 đầu vú to các thứ thì bác quản lí chỗ đó ok cho mình bảo mình cứ yên tâm.

Rồi cũng được anh phục vụ nhiệt tình dắt mình lên phòng thay đồ rồi bắt đầu vào xông hơi các thứ mình thích xông hơi nên là xông ướt xông khô đều đầy đủ không thiếu cái gì cả hihi. Ngồi lo xông hơi quá mà không để ý em vào từ lúc nào, mình đi ra thì bé có chào mình tắt máy lạnh đi và lấy khăn lau khô người cho mình điểm cộng cho em là em khá tinh tế trong tình huống này. Xong rồi trò chuyện với em mới biết em mang số 55. Đến lúc lột bỏ những mảnh vải che thân đi thì ối giồi ôi quái vật ba đầu thật mọi người ạ =))))))))). Mình nhìn khi bé cởi đồng xong trong người mình rạo rực hết cả lên thậm chí đã chào cờ trước khi vô tắm luôn á chứ. Vô bồn tắm mình và bé tắm cho nhau mình lúc này chỉ mân mê bộ ngực của bé thôi không còn để tâm gì tới nữa.

Đang nhức mỏi người nên thôi bỏ qua phần bé thư giản cho mình và bắt đầu bài ms, bé này đấm bóp đủ lực nhiệt tình và chu đáo nhé, hết nhức mỏi thiệt luôn nè. Khi hết nhức mỏi rồi mình yêu cầu bé qua bài trườn cho mình, bé bắt đầu đổ dầu chà và trườn nuru cho mình vì ngực bé to ti bé nhỏ cho nên là trườn phát nào là tới nái phát đấy đi đến đâu nhớ đến nó cảm giác sẽ không bao giờ quên. Rồi lật người mình lại chà tiếp và kết hợp màn đi lưỡi vô cùng điêu luyện qua sướng. Điều mình mong chờ nhất cũng đã tới tới màn thư giãn thôi bé đá trứng cút mình như những cầu thủ bóng đá đến màn bé BJ cho mình thì đúng kiểu mấy chị Tây BJ trên pỏn lun á, BJ vô cùng mạnh mẽ =))))) chống chỉ định bác nào yếu. Mình nằm cảm nhận bé BJ, vừa mượt vừa sâu mình còn tưởng là đang được dập cái lol 16 tuổi luôn á mọi người ạ, nằm cảm nhận mà chịu không nổi nên bé cho mình bắn hết lên ngực bé quá là phê hehe.

Đánh giá chung :
KTV 55 tính cách hiền, kĩ thuật tốt, body khá múp vú to, nhiệt tình chịu khó quan tâm khách như người yêu. Chống chỉ định bác nào yếu nhé bé này làm cái một là xuất luôn đấy.

Tổng thiệt hại :
Tic = 250k
tip = 500k
locker 50k

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
hay quá đồng dâm ơi

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Cơ sở chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.