Q.1 Đê mê và cảm xúc cùng bé 29

Lượt xem: 1,206

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xuống sân bay sau mấy ngày ở nơi xa phố thị. Chưa muốn về nhà nên ngồi quán café và nhắn tin cho quản lý bên Dubai Tân Định xem có bé nào ổn áp không. Được quản lý giới thiệu cho bé 29 nhưng mình chưa chốt ngay mà lên diễn đàn xem bài đánh giá của bé vì sợ sụp hầm. Mà bé 29 chỉ có 1 bài duy nhất nên trong lòng cũng đắn đo, tuy nhiên quản lý rất tự tin tư vấn về bé nên thôi mình cũng nhắm mắt làm liều.

Chạy nhanh ngay tới 54 Đăng Dung và làm thủ tục để lên phòng. Nằm được 2 phút thì cốc cốc cốc, tiếng gõ cửa và bé bước vào, ui cha mạ ơi, 1 nụ cười thật tươi trên khuôn mặt của 1 cô bé cực kì dễ thương, ngoài sức mong đợi của mình khi xem ảnh trên IPAD (tổ cha ông nào chụp hình cho bé nhé, dìm hàng bé quá). Em lễ phép cúi đầu chào mình và nhanh nhảu chạy nằm ngay kế bên và ôm mình như người yêu. Trời ơi, gu tui đây rồi, thích bé ngay từ cái nhìn đầu tiên luôn. 2 đứa nằm tám sơ sơ và mình cũng tiện tay khám phá sơ body của bé, 2 từ thôi các bác: ĐẸP và REAL. Da trắng mịn, không mốt vết xước, thơm mùi sữa. Ngực thì real nhưng cứ như độ ý, bóp sướng tay lắm, bác nào vào sau thì nhẹ nhàng để các bác sau sau nữa còn tận hưởng. Và mình cứ nằm ôm bé mãi không rời.

Bé hỏi mình tắm hông, em rửa bụi trần cho anh nhé. Nghe phái phái liền, mình gật đầu ngay. Bé chủ động cởi chiếc áo T-shit và quần jean của mình và gọn gàng móc lên cây móc áo, +1 cho sự tinh tế. Sau đó, bé mới cởi hết những gì còn đang vướng trên người của bé. Lúc này thì mình được chiêm ngưỡng hoàn toàn body của bé, trắng bóc và nõn nà là những tính từ chính xác nhất để diễn tả về tuyệt phẩm này. Thằng em của mình cũng bật dạy mà hưởng ứng.

Bé dắt mình vào bồn, hỏi nước có lạnh không anh để em cho nóng thêm 1 tí nhé, nghe cưng gì đâu. Bé sử dụng những ngón tay của bé tắm rửa kĩ càng cho mình, không xót 1 ngóc ngách. Bé nói anh dựa vào bồn nha, bé sử dụng cặp ngực mà mơn trớn cho cảm xúc của mình càng tăng lên, thằng em thì cứ cạ cạ vào người của bé, phê không tả được. Do vé mình chỉ được 1 lần nên bé cũng hiểu ý mà buông tha, cho mình lên bờ để hành tiếp. Bé dắt mình ra khỏi bồn, còn dặn dò anh bước cẩn thận coi chừng trơn té rồi lau người cho mình. Nhìn em lau người mình mà bé run cầm cập do lạnh, mình thương quá mình lấy ngay cái khăn lau lại cho bé rồi dắt bé ra giường tiếp tục cuộc chiến.

Bé nhỏ nhẹ nói mình nằm sấp để bé massage khỏe, bé đi đủ bài và rất khỏe nha, bác nào cần thêm lực thì cứ nói bé. Đặc biệt, bé rất chịu khó bắt chuyện trong lúc làm để không khí trong phòng luôn đầy tiếng cười.

Bé làm cũng gần hết bài massage khỏe, mình kéo bé xuống nằm ôm cho sướng, 2 đứa trao nhau những nụ hôn như người yêu vậy. Em cũng biết em cười xinh nên nằm với mình cứ cười suốt, làm mình say nắng nụ cười của bé. Khi cảm xúc 2 đứa tới đỉnh điểm, bé nằm lên người mình rồi đường lưỡi của bé đi từ tai, mũi, đá qua cái lưỡi, xuống 2 đầu ti, mút nhẹ ngón tay, 2 trái bi và cuối cùng là cây cà rem của mình. Bé BJ nhẹ nhàng, lâu lâu lại ngước mặt nhìn lên với ánh mắt đầy khiêu khích, kiểu không được ra sớm đấy nhé. Mình cũng ráng gồng nhưng do cảm xúc bé mơn trớn từ đầu nên không chịu nổi ra hết trong miệng bé. Một điểm cộng lớn là bé để và mút cho mình sau khi ra ít nhất phải gần 1 phút mới từ từ buông tha cho thằng nhỏ, cảm giác lúc đó cứ vừa sướng vừa tê. Một điểm tinh tế khác nữa mà ít bạn KTV làm được đó là bé chạy thật nhanh ra bồn rửa tay, xúc miệng thật nhanh rồi chạy về giường ôm mình và lại nở nụ cười tỏa nắng. Lúc đó chỉ muốn bắt bả đem về nhà nuôi thôi, cưng không chịu được.

Đang ôm bé thì nghe tiếng gõ cửa của lễ tân, u là trời, 2 tiếng với bé sao trôi nhanh quá vậy, không muốn bé bị la nên cũng phải ngồi dạy thay đồ, em không để mình đụng tay đụng chân gì, chạy ngay tới chỗ để quần áo và chủ động mặc lại cho mình, bả còn giỡn, em cởi cho anh được thì em mặc lại cho anh được chớ, nghe xong mà chỉ biết thơm vào trán bé 1 cái.

Lúc bé dắt xuống cầu thang, tới bậc thang cuối, quay lại nhìn bé cứ không muốn rời xa, bé cũng ôm mình bịn rịn, mình thỏ thẻ vào tai bé, anh còn quay lại gặp em nhiều nữa, bé gật gật và mình chào bé ra về. Trên đường về, mùi nước hoa của bé vẫn cứ thoang thoảng làm mình cứ về trong nỗi nhớ nhung.

Bé 29 - phải là con số hot tại DuBai Tân Định​

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and tiểu hồ ly

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
ui tui thích mấy bé biết quan tâm thế cơ, tạo cơn hứng ngay từ đầu luôn.

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
rv cho anh em là mừng rồi. còn bắt đem về nuôi thì bỏ nha pác. để anh còn phê pha nữa chứ =))

The One

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
0
16
2
0 ₿
Nay bé đi làm lại chưa cơ sở. Hôm qua gọi đặt nghe báo bé off.