Euro 2024 - Q.1 - Đê mê với bé 36 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Đê mê với bé 36

Lượt xem: 838

Alexsex2525

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/9/23
Chủ đề
3
33
6
TP.HCM
0 ₿
Chả là hôm nay một ngày mệt mỏi chạy đi chạy về từ Bình Dương, trong lúc mệt mỏi uể oải quá thì chỉ thèm đi massage để reset lại cơ thể và tinh thần.
Thế là chạy 1 mạch tới MS Queen. Sau khi lễ tân tư vấn thì mình up lên vé 1tr để trải nghiệm cho đầy đủ vì lần đầu mình đi Queen.

Về cơ sở vật chất thì mình thấy phòng ốc sạch sẽ, rộng rãi, cảm giác thoải mái. Vào thì tranh thủ xông hơi tí cho ra mồ hôi bớt mệt... được tầm 5 phút thì bé vào. Do phòng xông đọng nước nên không thấy rõ mặt, mà nhìn dáng bé bước vào thôi là thấy chân dài, ngực to, mông cong rồi... bé bước vào phòng xông mở cửa chào mình tiếng, ôi trời ơi với cái body ấy, với khuôn mặt xinh tươi ấy thì nhìn thôi thằng em mình cũng ngóc đầu chào lại :D
Xông được thêm 1 lúc nữa thì mình ko kiềm dc phải ra ngoài, vừa chào hỏi nhau tí thôi mà tinh thần đã phấn khởi vô cùng, giọng bé ngọt và dễ thương cực kì... Ngồi trên ghế vừa nói chuyện vừa ko quên luồng tay qua để xoa mông bé, chứ quả mông này làm bàn tay mình cũng mất tự chủ :D ... thấy thế nên bé cũng dắt mình vào tắm luôn chứ có vẻ nôn nóng lắm rồi.

Thế là tới gia đoạn phải trút bỏ quần áo, nhìn body của bé mà mình chết mê chết mệt, đặc biệt mình cực kì ấn tượng với V1 của bé, vừa to tròn, mà ti thì bé nõn hồng... vào tắm thì tất nhiên là cơ hội tuyệt vời nhất để tha hồ khám phá rồi,... tới lúc thấy mình hứng quá rồi thì bé chủ động bảo mình dựa vào bồn để bé thư giản cho tí :D Thế là bé bắt đầu mơn trớn khắp cơ thể mình, sau đó dừng tại cây trụ và dùng kỹ thuật lưỡi, môi, miệng kèm những tiếng rên như phim jav,... mém tí thì mình out nên bảo bé dừng lại còn để dành lên giường nữa.

Lên giường thì bé massage khỏe cho mình bình tĩnh lại... mà mình rất bất ngờ ở đây vì massage khỏe rất bài bản và vặn xương khớp rất sướng. Mà thấy đã người rồi thì mình bảo bé cho mình ôm tí, ôm ấp, hun hít dc 1 lúc thì bé sợ hết giờ nên vào việc chính :D nằm sấp lại và vào màn massage thái + nuru, phải nói với cái V1 to tròn ấy thì trường tới đâu sướng tới đó. Cuối cùng chịu ko nỗi mới phải xin bé cho ngửa lên :D bé cũng hiểu ý nên hỏi mình 69 luôn không a.... Sao mà không được, việc gì tới cũng tới, trước cái body nóng bỏng này, với cái tư thế này thì thứ gì chịu nỗi... Vì mình cũng khá trâu nên bé hì hục đủ skill cùng tiếng rên sống đọng, được một lúc thì out trong sung sướng, bé ngậm hết của mình rồi còn mút mạnh vài cái nữa y như trong phim... Cảm giác lúc đó sướng run cả người....

Xong bé lau người cho mình rồi nằm ôm ấp nói đủ thứ chuyện, giọng bé ngọt ngào với khuôn mặt dễ thương đó thì mình cứ muốn ở lì đó trò chuyện cùng bé,... nhưng cuộc vui nào cũng có lúc tàn. Đang vui vẻ thì thấy lố giờ rồi nên cũng phải tạm biệt bé và hẹn bé khi nào có lúa lại tới thăm bé.

Do bé hợp gu mình nên mình đánh giá khá cao
Face : 9/10
V1 : 11/10 ( Có thể nói bé có V1 đẹp nhất mà mình biết )
V2 : 8/10
V3 : 9/10
V4 : 9/10

Tổng kết một buổi thỏa mãn hồi phục tinh thần và cơ thể
Tic : event ( up 200k )
Tip : 1tr
Locker : 50k
Bảo vệ : 10k

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,113
1,346
Sài Gòn
11 ₿
À với bé xuất thân ms khoẻ nên bài khoẻ có lực lắm bác, đang mệt gặp bé sẽ khoẻ rồi bé sẽ làm bác mệt lại mwwahahahahaha