Gò Vấp Đê mê với em 56 Adam, Tuyệt đỉnh công phu luôn

Lượt xem: 1,184

thanhdat1

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/6/20
Chủ đề
1
53
5
0 ₿
Chào anh em đồng dâm
Tình hình là hôm qua có dịp lên Gò Vấp thăm bạn. Đi ngang thấy Adam cái tự nhiên trong đầu mình lại nghỉ tới mấy bài repos của ae. Làm thằng em nó tỉnh dậy biết sao giờ. Hải quay xe
Phi thằng vào phòng trình code sau đó book cái vé onsen. Sau 1 hồi mê mẫn với mấy bé trên điện thoại thì mình dừng lại với bé 56. Ok nằm nghỉ ngơi xơi mấy miếng mứt gừng thì được gọi lên phòng. Mở cửa ra ôi thần linh ơi. Em chào anh. Ngọt như mía lùi. Trước mắt là em 56 xinh tươi đung gu mình. Thân hình em đẩy đà sexy vl các bác à. Sau 1 hồi chào hỏi làm quen. E giúp mình cởi đồ và vào phòng xong hơi. Ở trong xông hơi mà nôn quá để em ở ngoài phí thời gian. Thôi nhảy ra ngoài cho lẹ kkk
Em ấy luôn vui vẽ tươi cười. Mình kết cái nụ cười e ý vl ra
Rồi em ấy mời mình vào bồn tắm kĩ lưỡng từ thằng anh tới thằng em thích cái cảm giác em ấy xoay xoay cái đầu thằng em mình làm nó cứ ngỗng lên mà nhìn
Xong em ấy lau khô ròi mình leo lên giương để hành quyết
Sau màn massage khoẻ bài bản và đủ lực thì tới bài Thái. Mình khoái cái màn đi thái. Cặp ngực của em cứ đè lên lưng mình như ngộ không bị đè dưới ngủ hành sơn vậy. Nhưng ngộ không thì khổ còn em thì sướng quá các bác
Mình nằm ngũa ra. Để lộ ra trước mắt mình là cặp ngực hệ bưởi no tròn. Kí ức tuổi thơ ùa về. Mình lao vào bú bình tay ko quên xoa nắn từ núi này qua núi kia. Em ấy hỏi mình sao đàn ống thích vú vậy nhỉ. Ko biết mấy bác đồng dâm có thích ko chứ em thì em thì ghiên rồi chứ ko phải thích nữa kkk
Sau hồi bú bình đủ no. Mình lần xuống dưới. Ôi con bé nó đẹp làm sao. Tóc bé được tỉa gọn gàng sạch sẽ thằng em mình giựt giựt như muốn chào hỏi. Em ấy tâm sự là gu của em ấy là hàng hơi to xíu. Nhưng đừng dài. Vì dài thốn lắm. Lúc đo thằng em mình ngẫn dậy. E cầm thằng em mình mà khen. Công nhận mấy ông ngừoi ốm ốm hành to ghê. Mình biết là hàng mình to thiệt. Giả bộ hỏi em ấy hàng mình thế nào. Ẽm nói hàng a to mà còn cứng. Có điều hơi dài. Mình hảnh diện vl ra các bác ạ
Nói xong ẻm nói. Em bú nha. Rồi bj nhiệt tình thằng em mình. Mình đang khám phá v4 của e thì e ấy giựt 1 cái. Kêu e mà ra là không còn sức làm cho anh đâu đấy. Sau một hồi lên đênh trên mây mình đã đáp đất an toàn bằng 1 tràn bắn pháo bông. Xong cuối cùng là màn tắm lại cho sạch sẽ. Thằng em mình lại ngóc dậy. Nhưng mà thôi để súc còn chạy xe về các bác ạ. Xong em đưa mình xuống và chào tạm biệt, mình cũng tranh thủ làm thủ tục rồi về trong viên mãn, cám ơn các bác đã đọc bài, hẹn gặp lại lần sau!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Adam

thanhdat1

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/6/20
Chủ đề
1
53
5
0 ₿
mình còn đi sau nhiều anh em trên đây mà, mong các bác chỉ giáo thêm