Đệ Nhất - số BD 33

Lượt xem: 4,556

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Số là chiều thứ 7 tuần trước có buổi típ khách ở công ty, mọi người kéo nhau ra quán Bia Hà Nội gần đó làm vài boom. Thần men nhập thể, máu dê nổi lên, thế là mời luôn các pác khách khứa đi zô Đệ Nhất gần đó. Các số đẹp phải nhường cho các bác các chú hết rồi, mình đành chơi random thui chứ sao giờ. Lên phòng nằm chờ chút có một pé gõ cửa đi zô.

Cảm nhận đầu tiên là e khá xinh xắn, thân hình mi nhon, mỗi tội có vẻ ít nói. Gặp mình ít nói nữa nên suốt buổi trong phòng khá im ắng, mình cũng đang phê bia nên chỉ muốn nằm hưởng thụ cảm giác massage toàn thân. Nhưng nói thật ra thì mình cũng chả cảm thấy gì vì e đấm có phần hơi ko đc tốt, chắc do làm bên chỗ cũ nên quen như vậy rồi.

Đến phần mát mệt thì...hmmm...phải nói là có chút gì đó hơi tiếc nuối. Em làm nhẹ nhàng nhưng có phần hơi công nghiệp chắc do trước đây làm bên Pacific Kỳ Đồng (ở đây mặc định là BJ). Được cái e cũng nhiệt tình chịu khó phục vụ, không có vẻ bực bội khi phải làm lâu vì bữa đó trong người có tí men nên cũng lâu ra.

Đánh giá chung:
Face: 7d
V1: ko dành cho các bác thích ngực to
V2: eo con kiến (như đã nói ở trên)
V3: tròn đẹp
V4: tỉa tót ngọn ngàng
Ms khỏe: đấm ko được mạnh và kỹ thuật tàm tàm
Ms mệt: có phần công nghiệp do thói quen cũ, lúc làm cột tóc lên nhìn face còn 6.5d (ko hiểu sao cột tóc lên lại xấu hơn thả tóc xuống, chắc do mình say:rolleyes:). Nếu e có thể học hỏi thêm các đàn chị trong Đệ Nhất thì mới có hi vọng phát triển, mong e sẽ tiến bộ hơn trong thời gian tới. Tic + tip + (lk x 2) = 230 + 300 + 20 + 20 = 570k. Vậy là xong một buổi chiều ăn nhậu.:cool:

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Cảm xúc loạn xạ thế. Vậy chốt là bác về trong vui vẻ hay buồn

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Vậy tui mới nói là hơi tiếc đó... chốt lại là pác nào thích xì tin, mình dây, face good thì có thể chọn e này, còn pác nào nặng đô hơn thì ko nên (mình có ghi rõ là e nó đấm ko tôt vs ms mệt hơi công nghiệp rùi đó).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.