World Cup Q.9 Camapro Để quên đôi dép ở masteri

Lượt xem: 756

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đi theo anh bồ đau thận quá. Vừa thua kèo tài xỉu. Vừa thua trận đau. Rủ vài đồng râm ra nhậu xong thì muốn đổi số nào may mắn tý quyết chọn mastery 79. Có 79 là thấy phát lộc. Đến nơi lấy cái code camapro để tích điểm luôn.

Chọn số 27 nhìn trên diễn đàn thấy hợp nhãn chọn tiếp vé 700k cho nhẹ thận tý. Mà có code nên giảm mớ còn tầm 500k ngồi nghỉ tý lên lầu.

Xông hơi xã cái hơi xui xẻo đã. Ngồi mà trầm ngâm nhìn từng dòng hơi lên mà như từng giọt máu bay theo mây khói.

Bé vào rồi , ngồi xông đủ rồi ra gặp bé thôi. Nhìn bé cười giao lưu nhẹ nhàng là thấy an lòng rồi. Đúng là mấy lúc thế này chỉ cần vậy. Lại ngồi hỏi em có xem đá banh không. Em bảo em lo làm thôi. Mà trận nào em cũng biết kết quả. Mấy anh vào gặp em là em cũng đoán được thắng thua sao luôn. Hỏi em biết anh thắng hay thua. Em bảo thua chắc. Trùi đau lòng nhưng vẫn êm. Vì cái gì thẳng thì thật.

Em đưa vào tắm táp từ tốn , kỳ cọ sạch sẽ, khá là vui vẻ. Vừa tắm vừa nói chuyện. Vừa khám phá em nữa. Tinh thần phấn khởi hơn rồi. Lên giường em đấm khỏe . OK luôn. Em đấm mà ngồi cạ cạ cũng kích thích rồi. Đến thư giản thì bắt đầu em trườn liếm láp các kiểu quá đã, rồi lật lại vừa được em bj được em cho húp sò nữa. Nước nôi em đủ để cuốn hết mấy cái xui rồi. Và đợt xã tinh phơi phới thoả tâm hồn.

Nằm tâm sự tý với em rồi về với cuộc vui bạn bóng tiếp nào. Mong sẽ win gỡ lại. Về mang lộn luôn đôi dép trên phòng luôn chứ. Hihi phải quay lại để đổi. Đau lòng.

Tic có camapro #0K67HV

Tip 700k tổng là 1200k ngon lành

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh đã ghé ủng hộ cơ sở, chúc anh luôn may mắn trong kỳ wc có nhiều thắng lợi .

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Kubisung đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Masteri đã nhập code anh mà anh @Kubisung đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
bác sung dữ thần, đi chiến suốt luôn.