Q.1 Chuyện Giờ Mới Kể - Note 25 - Đại Nam [Yersin]

Lượt xem: 5,035

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
604
395
35
0 ₿
- "Ohhh H hả, dạo này thấy ít vô chơi vậy, A tưởng đâu E treo trym luôn rồi chứ" - Chất giọng thánh thót của anh locker vang lên tạo không khí vui vẻ trong phòng thay đồ.

- " Dạ, cũng treo đó anh mà bản lĩnh chưa tới nên giờ phải xách trym vô cho mấy em rèn luyện thêm nè" - Tôi lém lỉnh đáp lại :v

- 2 anh em trò chuyện chim sẻ và dâu tây dăm ba phút rồi việc ai nấy làm, mọi khi đi trên hành lang đều thấy 1 em đi ngang, hôm nay gặp những 3 em - Chấm đc 2 -, lắc nhẹ cái đầu sang anh điều tour hỏi số để lần sau xin đc diện kiến văn ôn võ luyện.
---------- Vô Đề.

● Note : 25

• Tổng Thể: Trẻ tầm 21t, mình dây, cao ráo, thơm, cười duyên, tóc ngang style Tăng Thanh Hà. Phong cách vui vẻ.

• Full Body:
--- V1: Cam VN mơn mởn thơm tho của tuổi mới lớn.
--- V2: Eo ót gọn gàng.
--- V3: Căng tròn mềm mại.

• Skill:
--- Kiến Bò - Với bàn tay ngòi bút thon nuột cùng bộ móng tay dài, Em nó Thả Kiến từ gót chân bò lên cổ, tạt sang 2 cánh tiến thẳng khe đít, ve vãn lên bờ mông -> Nổi con mẹ nó cả da gà luôn.
--- HJ Ngược hay còn gọi là "Xoáy Nòng Ngược" -> Sướng vãi cả đái.
--- Sau đó là màn Click Ti, Xoáy Nòng, Vuốt Trụ, Tập đếm A.Á.Ớ... + Rớt những thứ cần phải rớt + kỹ năng HJ tốt làm tôi ra lúc nào không hay, bé vắt tới giọt cuối cùng, sướng tê từ đầu khấc xuống tới tận gốc thằng nhỏ.

--- Tôi ko kể chi tiết quá trình trao đổi võ công như thế nào, vì nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố khách quan mà các ông phải đi trải nghiệm mới có câu trả lời chính xác nhất.

● CHỐT - Bé 25 hợp với mấy ông gu gái trẻ, nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ xả stress, ko phải dâm dâm cô nương.

- Lần sau tôi kể các ông nghe tiếp về 2 em gặp ở hành lang.

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Lâu rồi mới thấy bác @Himura tái xuất. :big-smile:Mừng bác ngon con TYM

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
nghe mà thèm, chắc trung thu này ghé hốt cái code rùi zô hưởng thụ quá... thằng em tuần trước hưởng thụ 1 bé rùi nên kỳ này đổi gió qua bên này quá