Để tui kể cho mà nghe, em #39 PA Relax

Lượt xem: 3,314

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Để tui kể cho mà nghe, em #39 này đã đem đến cho tui những trải nghiệm hay. Và lưu ý ae phải có thần kinh thép như người Đức kẻo bị chết trong sự êm ái nhé.

Dạo này có vẻ đc thần rùa độ, lại trúng code event. Có nghe nói về em #39 khá là đặc biệt nên book trước. Tà tà ung dung đạp xe vào PA, check code nhanh gọn, làm tí trà gừng ấm bụng rồi lên phòng.
Nay lười xông hơi nên ngồi ăn kẹo uống nước suối rồi chờ em nó vào. Cánh cửa mở ra, 1 giọng nói êm tai, 1 cô bé xì tin cute phô mai que ở trước mặt tui. Mải ngắm tới nỗi ẻm ngại nói sao a nhìn e dữ vậy. Tui đành nói tại nhìn e nhí quá ko bít trên 18 chưa. Em nó cười nói a yên tâm e trên 18 rồi, sau đó dìu tui vào tắm.

Em tắm cho tui kỹ càng, vừa tắm vừa nói chuyện vui vẻ. Giọng nói và cách nói của em nó như trẻ con ấy, nghe cưng gì đâu. Vậy nên ae cần vững vàng nếu ko sẽ xao động đấy. Về ngoại hình ẻm như sau:
Face như trên xinh xắn cute, tướng tá cao ráo mình dây
V1 cam VN chất lượng
V2 eo ót
V3 vừa vặn ko quá to nhưng săn
V4 đây là cái ae tự trải nghiệm thêm
Tắm xong em chu đáo vặn nhỏ máy lạnh, lau khô người rồi ms khỏe. Ẻm đấm cũng nhiệt tình, đá nóng túi thảo dược đủ bài. Em nó mình dây nên lực đấm vừa phải, bác nào nặng đô cứ nói em nó sẵn sàng hợp tác. Tui tìm thêm chủ đề để nói chuyện vì thích cách nói của ẻm các bác ah.

Và sau vài giây lắng đọng thì tui cảm giác mát lạnh trên lưng rồi v1 của ẻm du ngoạn trên người tui, từ tốn nhịp nhàng. Từng cái thổi tai, nắm tay của ẻm làm tui tê người.
Và may quá cũng đến lúc lật người lại, tui liền nhẹ nhàng khám các vòng của em nó, chậm rãi mà đê mê. Ẻm thì cách làm ko dồn dập mạnh bạo mà từ tốn theo nhịp điệu của riêng mình. Coi vậy chứ tạo cho tui cảm giác đã đã sao đó. Ah hợp gu, chính xác là thế hehe. Đến lúc em nó tăng tốc tui cũng ko cảm thấy quá hối hả mà dàn tinh binh thiện chiến cũng đầu hàng lúc nào ko hay. Ta nói mật ngọt chết ruồi nó thế.

Ẻm lau người rồi kêu tui nằm nghỉ. 2 đứa tiếp tục nắm tay ôm ấp tâm sự đến lúc hết giờ. Chi phí tic free có code, tip theo sự phê pha đê mê. Hẹn ngày gặp lại bé nhé.
End.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vẫn là bác chăm chỉ nhất B37B38

• Like