Gò Vấp - Đêm ấy ở bên em #24 Ánh Dương | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Đêm ấy ở bên em #24 Ánh Dương

Lượt xem: 937

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,912
1,969
11 ₿
Như tiêu đề, đêm ấy sau chầu kara tình cờ xong. Vẫn còn mang tâm hồn nghệ sĩ. Tui thấy chưa gọi là đã. Bỗng tui nghĩ về em. Ờ há giờ mà qua gặp em chỉ có đúng bài. Thế là ko chút chần chừ. Book ngay và may sao em rảnh. Đấy tín hiệu vũ trụ mà. Thế là đồng hành cùng ông anh khăn gói lên đường. Anh tới với em đây #24 ah

Móc camapro ra lấy code. Check nhanh gọn ko động tác thừa. Rồi tui tán dóc với ảnh cái. Xong làm miếng nước cho thấm giọng. Rồi bắt trym ủa lộn bắt tay cái rồi lên phòng thôi. Ngồi được chút thì em tung cửa bước vào. Vẫn bóng dáng ấy. Cách bả cười quên đất nước ko lẫn vào đâu được. Ẻm liếc qua tui với cặp mắt đầy ma mị. Khúc này run ngang á. Trộm nhìn em thì ngoại hình vẫn như xưa thôi:
Face cute ko phải bàn
V1 fake nhưng đẹp
V2 ờ có chút lipid
V3 đầy quyến rũ nếu doggy thì hay biết mấy
V4 ae tự trải nghiệm

Sà vào lòng tui để tâm sự. Mới thế mà người tui hơi ấm lên rồi đấy. Phải nói thật dễ chịu. Thoáng ý nghĩ đè bả ra ghế. Ai lại làm thế chứ. Lúc nào cũng phải đạo mạo mà. Tuy nhiên vuốt ve ẻm chút là cơ thể tui có chút thay đổi. Quá hiểu ý nên em kêu tui vào tắm. Đây ko phải là thuỷ chiến. Là đôi lứa tập bơi. Bởi phải vịn vào nhau cho đừng có chết đuối. Chạm nhau cái cho tình củm. Rùi có thằng ngóc dậy. Còn ngủ mới lạ á. Kích thích quá trời mà.

Cẩn thận lau người lại rùi em tắt máy lạnh đưa tui lên giường. Khỏi đấm đá gì nhe. Vì sợ ẻm mệt chứ buổi khuya quá rồi

Đang nằm mơ màng định cứ thế luôn ấy. Ngờ đâu cạnh ẻm 1 hồi. Tay nó táy máy chút đỉnh. Thế là ối giời ơi thằng đệ nó phản mình. Mày hư quá đi thôi. Nhìn qua thấy bả cũng gian có kém gì tui. Vầy là vô cuộc thôi. Nào là du lịch thái lan. Này thì đá bi liếm cột các kiểu nữa. Nói gì với đường lưỡi đây. Rê tới đâu tui cũng dựng tóc gáy cả. Trong sự yếu ớt tui cũng phản công chút. Dĩ nhiên ko đáng kể. Em rõ những chỗ làm cho tui đê mê. Còn tui lại muốn thơm lên em ấy. Quấn quýt như đôi tình nhân. Hợp nhau cả trong từng hơi thở. Dàn tinh binh tui cầm cự hết nổi rồi. Được cái ẻm ôm tui sau khi xong việc. Nó đẩy cảm xúc lên cao hơn nữa. Lúc này khéo tui như là
Thoai thoải hàng thông đứng
Như lặng lẽ mơ màng
Suốt ngàn năm bên sóng

Sau khi vệ sinh lại chúng tui tiếp tục nằm nói dóc. Ui khi mà có em kề bên khác bọt hẳn. Bả nghiêng đầu dựa vô. Tui cũng hướng về phía em. Choàng tay qua mà lòng gợn sóng. Tính ra đoạn này nói cũng chả nhiều lắm. Lo ngắm bả có lý hơn. Với cách của ẻm làm tui muốn shot nữa nếu đủ sức. Cũng đến lúc hết giờ chào tạm biệt em. Tic có code và tip theo sự hài lòng. Quay lại nghía cái nữa.

Nghỉ ngơi một chút thôi nào. Vậy mới trọn vẹn chứ. Đêm nay em sẽ vào trong giấc mơ anh chăng

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
81
987
466
0 ₿
Hihi! Ánh Dương cảm ơn anh nhiều ạ! Đầu óc quá trời đen tối rồi, lúc nào nhìn con gái nhà người ta cũng nghĩ tới chú Cún không hà :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
81
987
466
0 ₿
Ánh Dương và đặc biệt 24 Cute cam kết không làm anh thất vọng ạ! :cuteonion39:

• Like

Súng máy

Trung Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
97
3,065
2,555
32
16 ₿
Bạn hiền lại tìm Hoa khôi, tình đầu khó phai. Thật ganh tị quá mừ :cuteonion7:

• Like

KhoaLeon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
6
106
60
SG
0 ₿
Ánh Dương kế bên Hera lun thì phải, đi cuối đường quẹo phải ... Tính ra GV đông quán :ami-(29):

• Like

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
81
987
466
0 ₿
Đúng rồi anh. Nào ghé Ánh Dương trải nghiệm thử nhé anh!

• Like