Bình Tân - Đêm bùng cháy bắn cạn tới giọt tinh cuối cùng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Đêm bùng cháy bắn cạn tới giọt tinh cuối cùng

Lượt xem: 715

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,868
2,138
0 ₿
Gần đây khó ngủ, ngủ chập chờn làm đầu óc mệt mỏi nên phải đi matxa để chữa lành tinh thần thôi. Bốc máy alo cho DB Bình Tân, book em yêu, đúng may mắn ko ai giành mất em yêu của mình
Tới giờ hẹn vô check in 3 nốt nhạc rồi lên phòng
Xông hơi xông khô để thanh tẩy cơ thể chút, chừng 10p sau em yêu gõ cửa bước vào, chắc ai cũng biết đang nói ai rồi, em yêu chính là cửu muội chứ ai
Vừa vô phòng, lau mồ hôi cho mình xong không cần nói gì nhau, 2 đứa ôm nhau hun hít vuốt ve, ôm em lên ghế vừa hun vừa bú vú em say sưa, vừa bú vừa móc lỗ cua, vừa mới móc 1 chút mà em chảy nước quá trời làm em run giật sướng la muốn bể phòng, móc xong em nói anh hư quá, mới vô mà hấp diêm em rồi, giờ vô bồn tắm tắm xong em mần thịt anh lại đó liệu hồn :cuteonion58:
Vô tắm rửa sạch sẽ xong em bắt đầu màn xả nước nóng để luộc thịt mình =)) nước nóng nhưng cũng vừa đủ, e đi lưỡi liếm từ chân lên, liếm lưỡi đại pháp của em càng ngày càng lợi hại, làm mình sướng run cong người vì phê và nhột không chịu nổi, chà ngực ép xúc xích, cưỡi ngựa cà bướm, liếm trứng cút ngậm lút cán sục mạnh ầm ầm, em dùng gần như toàn bộ công lực để sục mình, nếu là người nào khác yếu công lực chắc "chết" trong bồn luôn với em rồi, nhưng em yêu rất hiểu và thương mình nên cũng có nương tay chút xíu, lúc tấn công dồn dập lúc nương tay kiềm lại để giữ cho mình vẫn phê bung nóc mà không bị "chết" sớm trong bồn
Tắm xong em dẫn lên giường matxa khỏe, thôi bỏ qua phần này nha. Matxa đấm bóp xong em thoa dầu trườn nuru xong lật mình lại bắt đầu chiến hiệp 2, mình và em ôm vật nhau, cả 2 đứa hun hít bú liếm cho nhau từ 69, cưỡi ngựa BJ ngược, mình thì móc cua vét máng em, em thì ngậm lút cán sục ầm ầm làm cả 2 sướng quằn quại, cuối cùng sau hơn 10 phút chiến đấu ác liệt mình và em đều lên đỉnh bung nóc, em chảy nước ào ào mình vừa húp vừa bắn pháo bông ở thế 69 cả chục phát vào miệng xinh xắn của em, lần này chiến quá ác liệt nên mình bắn nhiều hơn bình thường, em ngậm mút hết vét hết tới giọt cuối cùng cho tới khi súng mình ko còn đạn để ra :2onion16: Bắn quá nhiều nằm thở hổn hển như cá mắc cạn, nằm nghỉ mệt được em matxa đầu hơn 5 phút mới có sức đứng dậy đi tắm lại. Tắm rửa lại sạch sẽ xong xuống ăn tô mì bò trứng để hồi sức rồi ra về, về tới nhà nằm ngủ thẳng cẳng tới sáng =))

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Chữa mất ngủ thế này thật vi diệu. Bác Hido đã chứng minh :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

thành1997

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bác đi vé bao nhiêu vậy , hôn môi cháo lưỡi với bắn vô miệng bé luôn . Cho xin số bé với .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,868
2,138
0 ₿
bé này số 9 nha, vì t quen thân thiết bé này rồi, bro có điều kiện thì đi vé onsen 2 với bé này là ngon hết xẩy

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,321
Sài Gòn
11 ₿
Hoá ra ôm cửu vĩ linh hồ, m sợ gặp bé 09 lắm, m gu cỏ non gặp 09,69 m nằm 1 đống, thở thoi thóp kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,868
2,138
0 ₿
Nếu có điều kiện t đem cửu muội về ôm ngủ mỗi ngày bao sướng ko bao giờ mất ngủ hehe