Karaoke - Đêm Ca Múa tại karaoke 135 cùng anh em | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Karaoke Đêm Ca Múa tại karaoke 135 cùng anh em

Lượt xem: 1,027

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,023
4,847
59 ₿
Chào các anh em diễn đàn, đầu tiên cho X và anh em gởi lời cảm ơn đến BQT diễn đàn và cơ sở ACE 135 đã tài trợ cho chuyến đi của anh em với voucher 3 triệu. Một buổi trải nghiệm rất ý nghĩa cùng với các bác @Súng máy @Thich Phong Sinh @L.O.X
Theo lịch hẹn thì anh em có mặt tại 135 với tâm trạng hồi hộp đón chờ các tiết mục ca hát , nhảy múa và không làm anh em thất vọng khi nghe được giọng ca rất hay của bác @Súng máy , màn song ca và thực hiện những động tác múa rất điêu luyện từ cả 2 giúp không khí càng thêm nóng bỏng :4onion25:

Riêng bác @Thich Phong Sinh thì ai ca mặc ai, ai nhảy mặc ai, bác ấy cứ ôm khư khư bé gấu Misa của bác ấy, bóp bưởi, hái đào, riêng 1 góc trời, thỉnh thoảng nhún nhún vài phát để anh em biết bác ấy đang hoạt động :ami-(2):
Ấn tượng với 135 là các ngày 3-5-7 sẽ có tiết mục cosplay cực đẹp, các anh em tha hồ chọn gu từ học sinh, đến cô giáo, đến thư ký, nữ kimono nhật bản, bé mèo hoang,... đủ các thể loại
Túm cái váy lại là mỗi anh em tầm 1tr5 sau khi đã trừ voucher, chơi tầm 3 tiếng, ún xém sập nguồn
Tới giờ chưa được đi massage hồi phục sức khỏe nữa, chắc hôm nay làm chuyến massage rồi review sau cho anh em

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Quá dữ! Giống như đại tiệc của tứ đại thần thánh =))

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
449
228
0 ₿
Đi massage phục hồi xong về có sức đi tiếp lên ký sự nhà hàng hầm rượu nhé bác @MrxXx , chúc AE có sức khoẻ cho cuộc vui tiếp theo

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx