Đêm cn đi PLT2

Lượt xem: 4,811

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Lời đầu tiên chân thành cảm ơn các mod và admin đã tạo ra một sân chơi vui vẻ cho diễn đàn và e được may mắn trúng xổ số vé 1000 .
Có vé thế là hôm nay Cn chuẫn bị đạn dược đầy đũ rùi chạy xe đến khám phá plt2 liền vì nghe nói chỗ này lâu rồi mà đó h chưa đi . ( tóm tắt nha vì văn chương mìn dở nên viết đến đây thui ). Có đọc rp cũa ae nói chỗ này là hj thôi chứ ko có bj , có thông tin mấy số tốt nên cũng đờ làm chuột bạch .hihi ! Đến nơi đưa vé cho tiếp tân coi rùi được locker hướng dẫn vô phòng thay đồ , và hỏi mìn có xông hơi hay tắm và yêu cầu e nào ko , mìn nói chỉ tắm rùi yêu cầu e số 11 nhưng được báo là ko có số đó , trong đầu cũng nhớ còn vài số tốt nên kêu số 02 luôn và được báo là có , tắm xong locker dẫn lên lầu vô phòng , khi lên lầu mìn để ý là nguyên dãy phòng vắng ve như chùa bà đanh ko có ma nào hết , giống như vô ngôi nhà ma vậy đó , thui cũng kệ ko nghĩ tới nằm chờ e 02 vô coi như thế nào mới quan trọng .
_ Đánh giá csvc : hơi cũ chỗ thay đồ rộng rãi , xông khô xông ướt mìn ko có xông nên ko bít , nhà tắm thì cũng sạch sẽ , locker cũng vui vẻ hướng dẫn tận tình ko vòi .Đến phần e nó
_ thái độ : vui vẻ bít cách nc , đấm cũng bài bản có lực nhưng chưa đủ đô cũa mìn , vì mìn hơi trâu .
_ face : nhìn e cũng dễ thương , và cũng tùy theo cách nhìn của mỗi người.
_ vòng 1 : cam cũng còn ngon hơi mềm chút . ti hơi hồng hồng .
_ vòng 2 : ko check nên ko bít
_ vòng 3 : cũng ko check nên ko bít ra sao .
_ vòng 4 : e mặc quần bó sát và kín nên lúc đầu hơi khó mò cua bắt ốc , móc lốp hơi khó , nhưng khi vô được thì khít khìn khịt luôn , dạo đầu hơi ít nước nhưng móc lốp e nó một chút là nước ra quá trời như sông mê mong luôn ( vì mìn mở hàng cho e nó hôm nay ) .
_ Sv : e nó có chiêu kiến bò , lích ti . bác nào yếu thì kêu e nó làm nhẹ nhàng thui nha , ko là ọc sữa đó .hi
_ Lúc đầu cũng đọc rp cũa ae nói chỗ này phòng thường là hj thôi , nhưng hôm nay đặc biệt hay sao mà lúc sóc thằng e mìn thì e nó vừa sóc vừa Bj luôn nha , làm mìn bất ngờ tê tái khoãng lúc đó luôn .Mỗi người mỗi ý mỗi cãm nhận mỗi sở thích khác nhau , quan trọng là e nó có làm cho mìn thấy sãng khoái vui vẽ hay ko , riêng phần mìn vì đi lần đầu tiên chỗ này thấy e nó phục vụ vui vẽ cũng có Bj cho mìn nên típ e nó 300k .Kết thúc đài truyền hình là hết , mấy bác nhẹ tay cho e nhờ . hjhj
_ Tổng thiệt hại : vé free , típ 300k , locker 25k , giữ xe 10k = 335k .
_ Lần đầu tiên viết rp có gì sai xót mong mod và ae bỏ qua cho mìn , cũng khuya rùi mìn ngủ đây chúc mọi người ngủ ngon . Thanks

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Ngon,xác cmn định Plt2 có Bj rồi,tks thớt đã thông báo tin khá quan trọng này hohoho

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
E cũng ko bít nữa , chắc cũng tùy người e nó mới Bj thôi, còn ko là e nó muốn giữ mối , bác nào cao thủ thì đi xác thực lại dùm chính xác .

longnhong88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/7/16
Chủ đề
3
69
5
35
0 ₿
bữa mình đi phòng thường cũng có bj đó bác , nhưng e nó ra giá nhé , mình tip 300k mà nó còn chê ít ấy

Kecodon007

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/9/16
Chủ đề
0
14
12
34
0 ₿
thanks, đọc mà nóng ran trong ngừi lun.