Đêm công tác đáng nhớ tại Mường Thanh Đà Nẵng

Lượt xem: 45,062

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các cụ đồng dâm,

Chuyện là thế này, em đi công tác tại Đà Nẵng cũng nhiều lần nhưng trước giờ toàn đi mấy chỗ thường thường nên không review cho các cụ xem. Nhưng nay, em có tý men, tý cảm xúc, tý tiền nên làm liều vào Mường Thanh (Ngô Quyền) làm 1 vé. Chi tiết cuộc chơi như sau:

Em vào ngồi tán dóc với bé lễ tân cũng hơi xinh xinh, xong chọn loại vé cáo nhất (đang hứng thì phải cho tới). Xong bé lễ tân dẫn vào phòng. Mình ngồi chưa kịp nóng đít đã có bé vào liền. Kkk.Điểm cộng nè. Xong bé hỏi a có mún xông hơi khô, ướt các kiểu không. Mình mới tắm xong nên next hết, chuyển qua mẹ tắm con.

Bé tắm rất kỹ nhe, tắm từ đầu to đến đầu nhỏ, tới cả ngón chân.Nhắc lại. Rất kỹ
Tiếp theo bé cho mình lên “dĩa” để bé vờn qua vờn lại. Chấm điểm bé như sau:

1. Face: cực cute lun, nhìn là muốn hôn 1 cái cho thật đã.
2. Chiều cao: 1m64. Quá êm
3. Vòng 1: điểm cộng cực kỳ lớn, 10/10. Không chê chỗ nào nhé
4. Vòng 2. Hơi tý lipid nhưng em thấy okie
5. Vòng 3: vỗ phê lắm các cụ ạ
6. Vòng 4: hơi bị hạn hán tý, nhưng sạch sẽ thơm tho nhé. 6/10

Phần massage khoẻ bé làm rất rất rất tốt, đủ lực, đủ bài, không hối thúc.
Phần massage mệt: dkm. Phần này phải nói quá đỉnh. Bé làm từ tốn, chậm rãi rất tình cảm. Phê tận óc luôn các cụ. Ở đây bé nói có tới z, nhưng em không tính đi do không mang bao xịn (mặc dù bé nói bao của bé ngon lắm :)))). Nhưng ôi moẹ ơi, bé làm em phê quá, cảm giác bé như nâng niu từng cái trứng cút, nâng niu rồi hôn nhẹ lên cây cột điện của em. Nhắc lại. Rất chậm rãi, rất cảm xúc. Chính vì vậy mà em đành nói, tới z lun nha em.
hì hì.Thật ra thì em bị ysl, em mới vờn bé qua lại, ôm ấp, kích thích cái em phọt cmnl. Dkm. Ức chế vl. Nhưng, quá tuyệt vời. Cảm giác ko gì tả nổi. Thành thật sr em vì không làm em sướng được. Kết quả là em phọt khi cái bao còn chưa xé :)))))))))))
Tóm lại, thiệt hại như sau:
1. Vé xịn xò nhất tại đây chỉ có 450k, em đẹp trai ngồi cua bé lễ tân nên được giảm còn 360k
2. Tới z: 1 triệu. Quá ngon trong tầm giá
3. Có ghé lại không? Câu trả lời của em là: mai em qua lại, chứ không để đợt công tác sau đâu. Hahaaaaaa

ai muốn hỏi bécó nghệ danh gì thì inbox em nha. Không public rộng rãi, sợ hư hàng hết. :))))
Chúc buổi tối vui vẻ nhá cả nhà

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea

solox1

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/4/19
Chủ đề
2
118
14
37
0 ₿
Đã report rồi thì cho cái số để A/E check. còn inbox nữa vãi quá.

Phước Huỳnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/2/20
Chủ đề
1
68
9
30
0 ₿
Tôi cũng đi công tác ĐN mấy lần toàn là gặp j đâu không. Cám ơn bác nhiều nha

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Anh em cứ chọn bé Tiên nhé. Không phê không lấy tiền. Haha.
Mình cungz sợ sụp hầm nhưng Mường Thanh này + em Tiên thì mình không lo. Bao ngon