Noel Q.1 ĐÊM CỦA NHỮNG MỘNG MƠ 24

Lượt xem: 793

Thomas 88

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
13
90
53
2 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Bài viết này có thể không liên đi sâu vào chi tiết của massage mong mọi người thông cảm.
Đêm Noel lạnh giá, sau khi đi tụ tập với đám bạn về lúc gần 1h sáng, thì đường xá vẫn tấp nập các cập đôi vẫn chở nhau đi chơi. Mình định về luôn nhưng mà lạnh quá nên quyết định vào FYou để dùng code Noel may mắn từ Mod. Tới nơi, thì trùng hợp sau lúc này chỉ còn 1 bé, mình thì có tìm hiểu và biết được các em hot ở đây nhưng đều bận, ừ thì thôi để tránh cái lạnh mình vẫn đồng ý. Vào phòng rồi thì vẫn những việc quen thuộc như xông hơi.. Em bước vào với bộ váy vàng và khuôn mặt rất dễ thương. Khi mới vào bồn tắm thì mình bắt đầu tìm hiểu nói chuyện với em, do mới nên kĩ thuật của em mình không bàn tới nhưng với mình thì vẫn rất thỏa mãn. Càng nói chuyện mình cảm thấy mình càng thích em hơn đặc biệt khi em xưng tui, người ta.. làm mình rất nhớ về mối tình đầu ( bình thường toàn xưng anh em). Cách nói chuyện ngây thơ của em làm mình rất thích. Do lúc đó lạnh và mệt rồi nên mình không muốn làm tiếp hiệp 2, nhìn dáng sợ bị quản lí la của em rất dễ thương (vì mình bỏ qua bước đá lưỡi), mình kêu em ra nói locker để mình nằm tâm sự với em. Mình viết review này cũng để quản lí đừng la em ấy nhé. Với một người chưa có người yêu như mình thì em ấy như 1 món quà đêm Noel vậy =)))
Sơ về em thì vòng nào ra vòng nấy, nếu mọi người muốn kĩ thuật cao siêu thì có thể em không phù hợp nhưng để tìm những cảm giác khác hơn thì nên thử
V1: vừa tay
V2: cân đối
V3: đầy đặn
Tick: code
Tip = tick
No.24 mình sẽ qia

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo, Màu Gì and SC17

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
bé này theo tôi được biết là bé mới vào, nhưng nghe đồn tay nghề không phải dạng yếu nha

• Haha
Điểm cảm xúc: Thomas 88

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Thomas 88 đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng 24 ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Đang tính tuần này ghé thử bé 24, thấy tóc ngắn mà nghe đồn nối tóc dài rồi hả bác ahuhu

• Like

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Mình thấy bình thường mà, có gì đâu mà la, mình ko làm hiệp 2 chứ đâu phải bé ko làm cho mình đâu, cứ bình thường đi

• Haha

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Uh hình như là nối tóc. Hic tìm một bé tóc tém mà khó ghê. Cũng may bữa báo bị Kotex chứ k vào vỡ mộng chắc tuột mood kkk

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã nhận được quà noel