Cần Thơ Đêm cuối thỏa mãn onsen cùng 16 Cần Thơ

Lượt xem: 1,984

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
44
0 ₿
Hôm nay ngày cuối công tác ở Cần Thơ, nghe danh Dubai đã có mặt Cần Thơ, và thấy diễn đàn mấy anh em khen cũng nhiều, nên quyết định ghé làm 1 xuất, ấn tượng đầu tiên là cơ sở khá đẹp, nằm ngay vòng quay, thiết kế nổi bật nhất khu này, gửi xe vào trong quầy lễ tân tư vấn vé khá kỹ, chọn vé onsen xem ở dưới đây có khác gì sài gòn ko, lấy ngay cái code giảm liền, vào phòng thư giãn ngồi mà sợ ma luôn, quá rộng, y như rạp chiếu phim, ngồi 5p được phục vụ dẫn lên phòng, csvc quá đẹp, phòng khá rộng, không chê vào đâu được. Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào, xã giao vài câu, mình hỏi thử em có muốn vào xông hơi với anh không, bé ok liền các ông ạ, cái này thích à, thấy bé quấn khăn vào xông, nhưng chỉ có 1 cái ghế, nên cho bé ngồi lên đùi luôn, cảm giác lạ lạ thích thích sao ấy, nhưng cũng tranh thủ vừa ôm vừa sờ mó tý, cái bé bung khăn ra luôn, ôi cặp bưởi to, chắc khỏe, thế là bú lấy bú để liền, bé kêu thôi ra nha a, mình để chút làm cho sướng nè, ra bé lau mình, nằm ôm tý cho người hạ nhệt rồi đi tắm, vào bồn tắm, Bé tắm khá kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , và lúc này bé chủ động lại nên mình chỉ dựa bồn mà tận hưởng, bé bj nhẹ nhàng, hôn ngực, hôn tai, mình thử hôn môi, bé cho luôn anh em ơi, đúng chất NYC, quá nhiều bất ngờ, thằng em càng cương cứng, mình kiềm chế nói thôi ra giường nha em, anh lạnh quá ( thực ra mém out rồi mấy ông ơi) hihi.
Ms Khỏe : Bé làm đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ ,mọi thứ đều tuyệt vời
Ms Thái : Bé thoa dầu NURU lên người bắt đầu dùng cặp bưởi to trườn nhẹ nhàng. Thằng ku mình cũng bắt đầu nhỏng lên lại, nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả bưởi to khủng đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp bưởi đó trườn xuống tới thằng nhỏ trườn tới, trườn lui kích thích vãi ….. Bé bắt đầu bj thằng ku của mình . bé đi lưỡi nhẹ nhàng, tê tê. Mình thì cũng tranh thủ nhào bóp, nắn, sờ, mó cô bé. Nước nôi như suối nguồn vậy, ướt hết cả tay, và rồi trận chiến mình vẫn thua, out chọn trong miệng bé, không xót 1 giọt.
Bé tắm lại cho mình rồi chia tay bé ra về trong tiếc nuối.
KTV 16
V1 : bưởi to khủng .
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : hơi nhỏ, săn chắc vỗ cũng sướng tay.
V4 : nước nôi tràn bờ
Tic : 800k còn 700k (code camapro)
Tip : 800k bonus vì bé nhiệt tình
Địa điểm sẽ trở lại nếu công tác Cần Thơ tiếp, hẹn ngày gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12, khongten666 and Mr Mìn