Đêm đê mê cùng em 28

Lượt xem: 1,649

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Lạc Lối_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
5
0
34
0 ₿
Chào các anh em đồng râm nhé. Lại là mình đây =))

Dự là chờ bác Lục cho cái code nhưng rạo rực quá nên mình quyết định bỏ tiền đến đây gặp các em luôn. Sau lần đó mình có cảm tình với chuỗi cơ sở này nên hôm nay ghé tiếp. Do không đi thường xuyên nên cũng chẳng biết chọn em nào, sau một hồi tư vấn mình chọn luôn em 28.

Do trời nóng nên mình cũng không xông hơi, em massage khỏe rất bài bản, đủ lực, đúng chất massage khỏe luôn, còn thêm màn thoa dầu để chườm đá cực thoải mái.

Sau đó tới phần chính mà mình háo hức là phần tắm tiên cùng em dưới phao, như các bác giới thiệu nên mình cũng muốn thử.
Phao hơi lạ và chênh vênh nên mình không vững, có lẽ là do chưa quen, tuy nhiên cũng do độ phập phồng dưới phao mà em như đưa mình lên tiên luôn các bác ạ. Từng đường lưỡi kết hợp mân mê, cắn ti tới phần em chà ngực khắp người làm mình sướng tê tái. Nhìn em thôi là đã không chịu nổi rồi, cũng không quên sờ soạng cho đã cái tò mò haha. Cố kìm chế nhưng em BJ chuyên nghiệp quá nên mình phải thất thủ và out trong sự sung sướng vô vàng.

Em này thì tuy cứng tuổi nhưng khuôn mặt vẫn có nét lắm.
Vòng 1 hệ cam (8đ), vòng 2 không thon lắm (8đ), vòng 3 tròn trịa, sờ đã tay (9đ).
Kỹ thuật: cả về massage khỏe lẫn massage mệt em đều làm tôi hài lòng (9đ)
Cơ sở vật chất thì khỏi phải bàn rồi, ở đây như cơ sở bên kia, chỉ khác phần bố trí, kiến trúc quá đẹp.
Thiệt hại: 600k + TIP bằng vé

Hy vọng lần sau tới có thể gặp được em trẻ đẹp hơn để có tinh thần đi tiếp, khà khà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.