Vũng Tàu Đêm du lịch gần Amiss và Phương Nam

Lượt xem: 7,790

manhduclc139

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Mọi người ơi, e mới đến vũng tàu chơi mà vị trí e gần Amiss và Phương Nam. Xin mọi người tư vấn giúp e chỗ nào chuyên nghiệp, sạch sẽ, đỡ công nghiệp đc ko ạ? E cảm ơn!

manhduclc139

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Vì bấn quá e đã quyết định đi Phương Nam nhưng thật sự công nghiệp 1 cách kinh dị.
Ngay từ khi bước chân vào cửa 2 ông nhân viên nam mặt kiểu vô hồn tiếp đón, ko có 1 nụ cười. Đến trước quầy lễ tân thì cũng vậy, kế bên là e gái trẻ trông có vẻ là quản lý mặt kiểu thái độ khó tính. Ở đây có vẻ thích vào việc luôn, tức là trao đổi rõ ràng về các gói 500k vào phòng, a-z 1000k. Em thì ok, vẫn tươi cười với đội nv.
Đến lúc vào phòng thì cũng biết kiểu gì cũng công nghiệp nhưng e tự tin với khả năng hài hước dâm dục để làm cho nv nó cười. Quả ko sai, bước vào là e nv tên My 2k mặt rất xinh nhưng trông sát thủ quá, mặt lạnh tanh. Vào cũng chả chào hỏi gì, bảo luôn "a đi tắm đi" , mình hỏi "có tắm cùng ko e nhỉ?" E nó bảo ko. Đến đoạn massage thì cũng bắt chuyện vui vui dâm dâm nên là lúc sau đè e nó rên và khẩu dâm cũng bạo (nhưng vẫn giả trân) . Quả vú thì rất săn nhưng ko cho bú, ko có vân vê, chỉ đc xoa nhè nhẹ (tụt cảm xúc), mông hơi lép. Cuối cùng thì cũng vẫn ra nhưng mà bị tuột bao, giờ e sợ quá, mai lên phòng xét nghiệm HIV vũng tàu lấy thuốc phơi nhiễm. Huhuhuhu
E cũng hỏi e nv có khám định kỳ ko thì mặt thái độ bảo e hỏi làm gì? Mình lại hài hước bảo để tối a đỡ mất ngủ e ạ thì e nó cười :)) nhưng tổng kết lại là ko chuyên nghiệp, quá chán. Ra thanh toán lại gặp cái mặt khó ưa của e quản lý, cũng chả chào hay cảm ơn khách niềm nở gì. Chán quá thể, như kiểu cả đám đang nghĩ "khách phịch xong phắn nhanh dùm cái"
Nói chung phải học hỏi Quy Nhơn và Lào Cai, đã vào là lưu luyến suốt đời, lại còn tâm sự đủ thứ trên đời để dạo đầu lấy cảm xúc

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,600
30 ₿
nghe chán thiệt bác nhỉ, vũng tàu là vậy

• Like
Điểm cảm xúc: manhduclc139

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
111
75
0 ₿
Quy nhơn chỗ nào ok vậy bro :D
Mình mới đi QN về, không biết chỗ nào nên treo chim

Nguyenthanhtien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Vậy là ông xui hơn tôi rồi, tôi có chuyến công tác tại vũng tàu sau khi tăng 1 tại bưu điện ngay cái bar làm tôi bực bội ko làm ăn gì dc vì đào chảnh quá , nên đã ghé tăng 2 sang massage phương nam gặp 1 em gái đà lạt tên misa da trắng mông to vú bự cỡ size 90 rất dâm và ngon đúng gu mình,nhìn xa trông ẻm hơi già nhưg khi chơi bật đèn sáng nhìn kỹ mặt ẻm rất đẹp và non làm tình thì cực phê cho 9 điểm,phối hợp các kiểu sau pha đẩy sau mông ẻm làm tôi 3 phút bắn trong sung sướng vì chim ẻm bot quá, rồi ra về trong sự thoải mái tặng luôn ẻm 3 tờ 500, nhất định lần sau xuống vũng tàu mìh sẽ ghé thăm em,hy vọng ẻm còn làm ở do.