Đêm hôm với em 35.

Lượt xem: 3,747

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chả là sau một ngày mệt mỏi đủ thứ và cuối cùng công việc đã xong thế là xông pha vào Boss relax tý cho hưng phấn tinh thần.
Vẫn chọn phòng thường cho xông chung với vài đứa bạn và gọi ramdom cho vui nhà vui cửa thế là em nghỉ được con số 35 trong đầu. thế là quất ngay số 35.
Hý hửng bước vào phòng thì được 5p em ấy đã vào , dáng người nhỏ nhỏ với bộ đồ công sở ở Boss, em ấy bảo đồ này mặc khó chịu, thế là em cũng thấy khó chịu vãi kakaka hứng rồi nha hy vọng sẽ có màng quyết đấu với em nào.
Maxa khỏe vài đường cho có lệ chắc khuya rồi em nó mệt thì phải. next
Maxa mệt nằm ngữa em đấm đấm được vài cái vào nói thưa giản, thế là em bắt đấu bj/hj 30/70, click tý được vài cái và còn lại thì sốc lọ thần công, em nằm mà muốn ngủ luôn hichic, mà thôi ráng out vậy cho xong, vừa out xong, em ra rửa tay rồi vào bảo bạn anh ra rồi kìa, vậy là ghi tip và đi ra về.
Xuống phòng thưa giản chẳng thấy em lại nc chắc em kẹt khách thì phải, nói chung là buồn, nằm phòng thưa giản mà như chưa đi mx vậy hichic,
Túm lại sẽ không gặp lại , cảm giác khá sơ xài .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
1 đêm mất cảm xúc nhỉ. E làm kiểu này chán thiệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Rin94

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
dịch vụ thế này riêng em có sóc cả ngày cũng không phun nổi.

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
35 này cái mat lúc nào cũng k vui vẻ , tui cũng vì 1 rp của 1 bác khen mà chui vô rốt cuộc cũng nhu chủ thớt bùn hon la tui k ra đc lun nỗi trước màn công nghiệp của e

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
35 mới hay cũ vậy bác, lúc trc t đi là 1 pé nhỏ con nhưng ko gầy, ng` vừa vặn :)

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Thua chú luôn, dân sài gòn mà đi khuya mà còn chơi lô tô.

mrĐậu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/2/17
Chủ đề
3
70
4
35
0 ₿
mình cũng đi 35 rồi , vì ai đó khen nên đi thử , kết quả là ko cảm xúc , vô ms khỏe rồi về kkk