Tân Phú Đêm khuya được 79 nhà Linh Hà chăm sóc

Lượt xem: 97

tinhtrungconn

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/24
Chủ đề
14
26
3
26
102 nguyễn quý anh
0 ₿
Khuya Chủ Nhật buồn , mỗi khi nhớ lại con ghệ cũ theo thằng khác là say bét be ,dù sao cũng cảm ơn thằng mới cho tao xài chùa hơn 3 năm trời trước khi em sang ngang. Nhờ taxi chở qua quán quen mỗi lúc máu dồn lên cục thịt nhỏ nhoi , trước khi đi nhậu đã nhờ bé tư vấn ưu tiên cho em 79 bên Linh Hà ở
48 Sơn Kỳ Tân Phú, tuy mới làm gần đây nhưng mê mấy bài quyền Thái , lưỡi và cặp đào tiên săn chắc.
Massage Linh Hà chắc không lạ gì với các anh em trong giới ms này , riêng em 79 thì chắc hẳn lại quá quen với ae diễn đàn cũng như các ae từ *** zalo sang đây. Lần này ghé lại thì vẫn là em nó thôi, đi vài lần nhưng vẫn mê cái service của em nó quá.
Về cơ sở thì không gì xa lạ, không gian rộng rải ngồi thoải mái, phòng vừa phải đèn mờ mờ ảo ảo nhưng cũng gọi là màu mè đẹp mắt. Phòng xông hơi, khô khá ổn, giường nằm thoải mái, nhìn chung thì csvc sang trọng , sạch sẽ, hơn hắn những cơ sở quanh tân phú này .
Em 79 chịu chơi service quá ngon nên em thường là số yêu cầu mỗi khi ghé quán. Vào phòng thì em lễ phép chào hỏi xong hết thì pha nước tắm rồi đưa vào bồn tắm tiên, bồn tắm lớn rộng nên ngồi thoải mái, hai đứa vào mà cùng nhau nghịch nước. Em khá nhiệt tình, ôm ấp cọ lướt đủ cả rồi mới BJ nhè nhẹ một lúc,Sau bài lưỡi liếm láp từ lỗ tai , nhè nhẹ xuống 2 đầu zú đen thui của Tao , em đá nhẹ bình xăng con , em thỏ thẻ : Anh ơi anh quay người lại giúp em nha. Ủa ủa, lần trước đâu có đâu nè, cười khúc khích em kêu có bài mới, anh thử không ? Ngu sao không thử , Tao quay người , tay tựa lên thành bồn ,
mắt liêm diêm hưởng thụ. Sau khi dọn sạch sẽ nơi đào thải mọi chất bẩn , khụ khụ ....Cặp đào tiên ấy chà
nhẹ lên lưng, kết hợp với lưỡi như con rắn , liếm nhẹ từ lưng xuống mông , từ từ đá nhẹ vào vùng cấm địa , tay không quên mân mê 2 hòn dái , khụ khụ 2 trái bi săn lại hết cỡ làm tao kích thích tột cùng, sau khi rùng mình mấy lần , bé mới liếm khúc lạp xưởng hơn 15 cen của tao ,và uot trong miệng bé sau khi leo đỉnh Vu Sơn .
Sau màn Khởi động đầy nhục dục , mới vào phần ms khỏe, ms thái ms nuru đủ bài bản xong mới vào bj. Em làm rất đủ bài và nhiệt tình, vừa đi thái vừa trườn lướt đủ hết các kiểu, body ngon nên làm khá thoải mái. BJ hết mình, miệt mài đến khi nào out trong miệng thì thôi, tính khá dâm Tao kích thích một lúc là nước nôi tràn ngập, bướm ngon co thắt từng đợt càng thêm sướng.
Đánh giá về em 79:
Face: Xinh, dễ thương, nét rất dâm. Ngực to vừa tay, hàng siêu phẩm
Eo chuẩn, ôm ấp thoải mái vô cùng
Mông to vừa vặn, bóp cực sướng
Bướm sạch cực ngon, bót rọt, nước nôi cực dâm. Service: Tình cảm nhiệt tình, full bài bản hết mực.
Em 79 nếu chấm điểm thì chắc chắn được 9/10 quá phê. Tổng thiệt hại cho 1599k cho 2 lần uot nha.T
già cả ốm yếu cũng ráng đua đòi ra 2 lần khi làm tình trong bồn và ở tư thế 69 huyền thoại:ami-(23):