Đêm lãng mạn cùng bé 39

Lượt xem: 3,283

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
43
0 ₿
Một ngày đẹp trời nhận được code điệp vụ từ anh Lục. Mình phi xe đến PA Relax. Một nơi quen thuộc của tất cả anh em diễn đàn. Đã lâu mình không ghé lại PA vì chuyển nhà đi khá xa. Nay có dịp trở lại thì phòng ốc đã đẹp hơn ngày xưa rất nhiều. Đặc biệt là cái giường con sò lớn và thoải mái.
Điều đáng nói nhất là chất lượng dịch vụ của PA cực kì tốt. Từ bác giữ xe đến lễ tân và phục vụ. Chăm sóc rất tận tình. Tạo cho mình cảm giác rất thoải mái.
Mình lên phòng được 5' thì bé 39 gõ cửa vào. Ấn tượng đầu tiên là bé xinh ngất ngây đúng gu mình thích. Gu nhẹ nhàng và teen.
Bé sn 2000. Vừa tròn 20 nên mọi thứ nó cứ mơn mởn.
Về ms khoẻ thì rất bài bản và nhẹ nhàng.
Về ms mệt thì phải nói là 10/10.
Face: 9/10. Teen và trang điểm nhẹ nhàng. Nhìn nghiêng lúc bé tắm cho mình thì nhìn rất đẹp.
V1: 10/10 tuyệt vởi thật sự. Mơn mởn và hồng hào săn chắc. Đi Thái tuyệt vời. Rất lâu rồi mình mới thích như vậy
V2: thon gọn đúng kiểu gymmer
V3: cực mịn. Các bác nên trải nghiệm mơn trớn những ngón tay mình trên cặp mông ấy. Nhưng nhớ nhẹ nhàng nhé
V4 : em chỉ lướt sơ qua vì quá mê v1 và v3. Nhưng cảm nhận mọi thứ được cắt tỉa rất gọn gàng.
Đánh giá khách quan của em thì bé 39 là một số thật sự tuyệt vời. 10/10.
Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho em. Chắc chắn sẽ ghé lại PA tìm bé 39 và trải nghiệm onsen để được tận hưởng nhiều hơn.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Maxát

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã đến để muội dc chăm sóc huynh tận tình nhất ạ. Thay mặt bé cảm ơn huynh đã có lời khen. Chúc huynh có mùa giáng sinh ấm áp an lành

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Bữa vào gặp bé này, nói chuyện rất vui, bé khá đẹp, 3 vòng xin xo`, 1 số đáng check!!! yociexp56

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
dạo này ít bé cháo lưỡi quá, đâm ra cũng chán đi, kiểu thiếu thiếu gì ấy