Đêm lạnh nhưng nóng đến chảy nước cùng em 07 Dubai Q1

Lượt xem: 3,145

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Mấy nay rảnh rang ngồi mòn đít ở nhà cũng chán các bác ạ, thế là inb ngay bác Lục thử nhân phẩm ai dè được bác Lục chiếu cố ngay hehe. Cơm nước xong xuôi phi ngay sang Dubai làm điệp vụ, mà mấy nay trời lạnh vl, chạy xe mà trứng giái run như lô tô, th em thì sun lại như con đuông dừa :)) Dubai Q1 mới khai trương, nên csvc cứ phải nói là toẹt cmn vời các bác ạ, rất sang trọng và ấm cúng nhé, thái độ nv cũng rất vui vẻ. Đến thông báo làm điệp vụ xong là được dắt lên phòng chờ mần thịt luôn .

Vào phòng một tí là e vào, cứ phải nói là tuyệt phẩm các bác ạ, mặt xinh body hot, nhìn em là thấy nóng chứ lạnh k nổi. E cười tươi, trò chuyện thân thiện lắm nên ae nào thích kiểu bầu bạn vv thì em này rất hợp. Tắm táp xong xuôi thì lên giường cho e mần thịt.

Em làm khoẻ đủ lực và đủ bài nhé , còn biết ý giảm điều hoà nữa . Và màn mình trông chờ nhất đã tới, em trút bỏ xiêm y, tưới tinh dầu lên người rồi bắt đầu màn chà thái bá cháy haha. Em làm cực sướng và cực kĩ, cái lưỡi của e k bỏ sót một ngóc ngách nào hết á, cặp bưởi thì bà chà bứ cứ đẩy đẩy thấy thương j đâu. Rồi e lật lại, thi triển các chiêu thức du học từ Dubai về như liếm cột, mút hòn, lút cán,.... tê cmn tái luôn các bạn ạ . E phê quá k tập trung khám phá khe suối dc, các bác đừng như e :))

Tổng kết : Tuyệt vời từ nhân viên tới KTV, rất hài lòng , cho 10/10

Về em 7 : face : 9/10
v1 : tròn quay , đàn hồi
v2 : eo ót như hoa hậu mới đăng cai nhé :))
v3 : chắc, vỗ là bạch bạch
v4 : các bác khám phá rồi về nói lại vs e nhé :))

Thiệt hại :
tic : đội ơn bác Lục
tip : giá thị trường

Lời cuối cùng xin cảm ơn bác Lục đã tạo cơ hội cho em được ấm áp trong trời đông giá lạnh này !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao Gui and Dragondn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội thay mặt bé cám ơn huynh đã ủng hộ ạ ^^

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
tự nhiên nhớ cái dáng của em nó nhẹ nhàng bước lại lúc mình vừa xông hơi ra thấy ấm áp vô cùng.

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
48
6
31
0 ₿
Thời tiết sg bữa nay nóng nực rồi đọc bài của bác xong tan chảy luôn

Thoden