Đêm mặn mà cùng bé 03

Lượt xem: 2,083

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Đến hẹn lại lên .... Bữa giờ nằm vùng ở Shiatsu theo dõi coi có số nào hot không để đi test thử... Lần này thì chuẩn bị súng đạn đầy đủ rồi mới dám lên đường nè.. Chứ lần trước chân ướt chân ráo đọc rp của mấy bác mà em còn ngáo ngáo nên chưa đi =)).

Vài lần cũng tới dò la tin tức thì nghe đâu nay cơ sở mới có thêm mấy bé mới cũng hot lắm... ahihi... nghe số mới cũng thấy thích thích do chị chủ bảo là đã cho mấy bé luyện công thuần thục rồi cho mới cho lên... (khúc này dặn lòng chắc service của mấy bé mới sẽ oke lắm + thêm luồng suy nghĩ là thường mới thì hay ngại)... Thôi kệ, lần trước đi số hot rồi lần này mình random thử xem thế nào... có điều gì mới lạ không.....

Sau một hồi đấu tranh tư tưởng thì cũng phải làm chuyện mình cần phải làm .... đó là gì các bạn ah?? Nhanh tay bốc ngay cái code cho nóng rồi chọn ngay VIP 2. Vào phòng thư giãn ngồi nhâm nhi ly trà cho giống các vị lão đại thời hoàng kim ấy. (Thấy vụ này cũng thích thích :v). Ngồi nghỉ ngơi tằm 5p thì cũng lên phòng, vừa mở cửa ra đập vào trong mắt là một bé vô cùng xinh với giọng nói cực kì dâm đãng (Đoán sơ sơ chắc gặp phải DDCN rồi!!). Trước tiên thì cũng phải làm thủ tục chứ hỷ? Công đoạn lột đồ xông hơi, xông khô là không thể thiếu để thư giãn trước cho thoải mái đầu óc.

Xông hơi, xông khô xong thì đến phần tắm phao huyền thoại.... Lúc này bé đã bắt đầu trút bỏ xiêm y trên người mình rồi mời mình lên phao để tận hưởng những phút giây tuyệt vời sắp tới với trò mới vừa được đưa vào sử dụng trong Shiatsu nè =))... Phần mà làm các bác nao núng nhất là cái vụ này nè... tắm phao huyền thoại. Trong lúc tắm bé cũng nhẹ nhàng từ từ cho mình những cảm giác lân lân trước...(Đoạn này bác nào yếu yếu là ra ngay). Quần nhau một hồi thì bé cũng mời mình đứng lên để lau khô người và nằm lên nệm để đến những phần phiêu lưu ký tiếp theo....

Dạo đầu xong rồi thì đến phần Massage khỏe: Bé làm rất là bài bản nha mấy sư huynh.... có những skill mới lạ nữa... Lâu rồi mới được tận hưởng những bài mới chứ bth thì chỉ có xoa xoa đấm đấm rồi bóp bóp thôi.. Bác nào muốn biết cảm giác mới lạ như thế nào thì cứ mạnh dạn mà chọn bé nhé ... (Khuyến cáo cái này là do cảm nhận cá nhân thôi nha... Có mấy bác đi lão làng rồi thì chắc mấy bài này biết rồi... Dự đoán thôi nha =)) ). Nằm xoa xoa bóp bóp xíu rồi thì mình tê tê.... Lần này được massage khỏe thích nhất trong các lần mình đi..

Đến phần này mới quan trọng Massage mệt: Bé nhẹ nhàng hỏi mình: "Giờ em thư giãn cho anh nha!!". ÔI nghe câu này nó ấm vãi... Vừa dứt câu thì bé cũng đã bắt đầu thi triển các skill của mình trong bộ môn làm bao nhiêu thằng đàn ông phải ngã gục trước những tuyệt kỹ mà các bé mang lại.....Phần này mình xin phép giấu kín để các bác tới trải nghiệm nó mới thú vị, chứ nói quạch tẹch ra hết thì các bác lại không đến với bé thì kì cục kẹo lắm à nha... Tóm cái quần này, bác nào muốn trải nghiệm các giác mới lạ như thế nào thì cứ đến với bé. Hồi kết, gồng được 10p thì cũng out trong sung sướng cùng với bé.

Đánh giá chung: Phần này em cũng xin phép giấu để tạo độ hưng phấn cho các bác ... (Nói chứ vừa rồi thấy có sư huynh nào report rồi ak... nên đánh giá của em cũng giống như sư huynh ấy...)

Tic 400k (có code)
Tip 500k
Locker 20k
Giữ xe 10k....

Chi tiết thì các bạn nên đến với Shiatsu để tận hưởng nhé.. Đánh giá sơ bộ của tui là cơ sở này có thể thuộc hàng top ở Gò Vấp... :3 (Đánh giá theo quan điểm cá nhân thôi nha mấy bác)

Chào thân ái và tạm biệt !! ^^ Chúc các bác may mắn nhé....

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
thấy có ai report về 03 đâu. cho thôgg tin chung đi bồ tèo, xem hợp gu ko mới trải nghiệm chớ

Kun Kun

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/3/19
Chủ đề
0
26
0
32
0 ₿
Lúc tắm xong bé nude massage luôn hay mặc đồ lại bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.