Tân Bình Đêm mặn nồng cùng bé 07 Hàng Châu

Lượt xem: 1,736

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿

Sau trận đá banh Việt Nam - Malay thì cũng là tàn chầu nhậu thành tích với các chiến hữu với những vỏ beer lăn tùm lum dưới chân bàn nhậu ăn mừng Việt Nam đi sâu vào vòng kế tiếp. Tàn cuộc nhậu thì đường ai nấy về, riêng mình tôi thì chui vào hàng châu test hàng tìm bến đậu săn vé cho sự kiện 25/06/2022 của cộng đồng sắp tới. Xem thông tin thì thấy hàng châu có tài trợ chương trình nên mình cũng tranh thủ dẹp dằm trước nếu hốt được vé tan cuộc chơi sẽ đến hàng châu keke.:big-smile:

Đến hàng châu mình ngẫu hứng lên đi bé ngẫu nhiên bé 07, lên phòng xông hơi được chút thì bé xách túi đồ nghề vào phòng khom người chào mình như dâm nữ vào chào tây môn khánh:confident:. Liếc mắt đưa tình với nụ cười duyên, trong căn phòng mới mẻ, yên tĩnh nhìn ra vẻ cung đình thời vua vậy đó. Sau màn xông hơi thì ra ôm ấp vuốt ve làm quen bé, cho bé ngồi lên đùi khám phá khắp body cảm nhận bé đầy đặn ngực căng, đưa tay sờ nhẹ măn ti to sờ xuống bụng và háng bé rồi thò tay vào sâu khám phá luôn con chim ui chà to thiệt là to khe khít quá. Chuyện trò chút rồi bé mở nước ấm mình và bé vào tắm tiên sàm sờ chút rồi lau khô lên giường.:boss:
Nằm sấp cho bé mát xa khỏe, lúc này cây hàng của mình chóc ngược lên như sẵn sàng ăn thịt ai đó. Đành nằm yên cho bé mát xa, về cơ bản thì bé làm đầy đủ, đấm bóp đủ lực đá đủ nóng vừa để phê, bàn tay đủ lực để thư giãn không chê nha anh em.
Mát xa mệt bé thoát y nuru trườn bò khắp bo đì mình, bé lật người mình đi đường lưỡi liếp láp môi miệng, bé bú ti mình rồi liếm xuống cây hàng mình đang chóc ngược, tay mình vuốt tóc bé và ghì bé bú sâu vào cây hàng của mình, tiếp một tay nữa bóp cặp bưởi cứng và măn cặp ti của bé, bé xóc lên xóc xuống làm mình khó chịu buộc mình đè bé ra làm 69, xoa cặp đùi ếch trắng và cặp mông tròn xoe của bé, miệng bú vào v4 của bé làm cho bé cũng phê, riêng bé thì tích cực vuốt cây hàng của mình hay còn gọi là bé rất thích vuốt cột trụ. Nước v4 của bé ra ướt nhèm bé thổi cột trụ một hồi thì cao trào dâng lên và cây hàng của mình lúc này cũng chịu hết nổi đành bắn phà ra ướt nhèm mặt đơ phờ ôm bé tay vẫn giữ nguyên cặp bưởi thêm chút rồi tha cho bé dậy lau sạch bận đồ chia tay lưu luyến.:sprite-110::sprite-110:
Đánh giá: Phòng ốc không chê, mới nên sạch sẽ, yên tĩnh.
Bé: Face dễ thương body đầy đặn
V1: cứng cáp
V2: đủ phê
V3: tròn
V4: to khủng, nước nhiều, khe khít.
Mát xa: tốt, có lực đủ kỹ thuật.
Tic: đồng giá 399k
Tip: 900k
Tổng: 1tr3. 90 phút mặn nồng bên bé đủ phê không muốn về!

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿
Hàng châu đang hót mấy bé hàng châu cũng đang hót ạ

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83
12 ₿
Đỉnh quá bác ơi mừng bác ngon trim

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
154
54
45
0 ₿
Nhìn hình bé bén quá bác nhỉ mừng bác và cảm ơn rp bác nha

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿
Cảm ơn quý anh đã đến trải nghiệm và có bài rv tốt về cơ sở ạ. Sắp tới cơ sở có kết hợp với Cộng Đồng massage làm sự kiện offline vào ngày 25/06/2022 xin trân trọng kính mời quý anh đến tham gia cho vui ạ và cũng rất mong quý anh trúng vé để đến trải nghiệm tại cơ sở Hàng Châu ạ. Các bé Hàng Châu dễ thương đang chờ đón quý anh nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
nhìn bé xì teen nhỉ