Q.5 - Đêm mộng mơ cùng cô nàng 666 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Đêm mộng mơ cùng cô nàng 666

Lượt xem: 373

LaCaMassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/24
Chủ đề
2
4
5
TPHCM
0 ₿
Trong dàn kĩ thuật viên, ấn tượng nhất bé 666 là về khuôn mặt và cái sống mũi cao trót vót. Hôm nay BigBang có một cô bé mới vào làm, nhìn thấy hình là nứng chịu hết nổi rồi, liền book em và ghé qua để gặp em ngay.

Thật bất ngờ, em ấy không cho em phí một giây phút nào luôn các bác, vừa mới đặt chân lên lầu, thì đã thấy em ngồi trong phòng chờ sẵn rồi (nhìn vào là lứng lựng lừng lưng). Bước vào phòng, em ấy liền hỏi han rồi sà vào lòng em như cô người yêu bé nhỏ làm nũng mỏi khi đi làm về. Sơ sơ về bé 666 thì giao diện bên ngoài không chỗ nào chê, một cô gái dễ thương hết nước chấm. Nước trong bồn đã đầy thì cả 2 cởi bỏ những lớp áo trên người xuống và dắt nhau vào bồn. Em ấy sờ soạng đến đâu là em tê tê đến đó, rồi thình lình bé chụp lấy con kiu em bú tới tấp, bú miệt mài, bú sâu, bú phê, bú tê gì đâu. Em sợ em thất thủ nên đành ngưng chiến trong giây lát, rủ em ra giường cho cái không gian nó thoải mái hơn. Em ấy không tha cho em giây phút nào luôn các bác à, vừa lên giường là đẩy em ra rồi bú lấy phần còn thiếu vừa nảy, bé bú rất chậm rãi, nhưng rất lợi hại ở chỗ đường lưỡi bé cho em cảm nhận được là đang ôm trọn thằng nhóc bé nhỏ của em, thật ướt át, thật phê pha.

Trong giây phút chờ hồi phục, bé đi bài khỏe cho em, tuy mới vào làm nhưng tay nghề khỏe của bé cũng đáng để đưa ra lời khen nhen. Bé đấm kĩ càng, giải phóng từng khớp từng khớp rất ư là thoải mái. Đã cảm thấy khỏe hơn, bé dắt em vào tắm sơ lại để bé ấy tiện ăn thịt hiệp 2 :))) Nếu nói đi massage thích nhất phần gì thì là phần lên dầu, cả 2 quấn lấy nhau, đem đến cho em cái cảm giác lâng lâng khó tả lắm hehe. Tới đây rồi thì đến lượt em khám phá cơ thể của bé, công nhận em đi cũng tối muộn rồi mà nước nôi còn quá ư là nhiều, tha hồ mà húp, húp hoài không hết. Đúng là nam nhi khó qua ải mỹ nhân, dù bại trận lúc đầu, nhưng vẫn đâm đầu vào bại thêm trận nữa (hehe nhưng em khoái).

Đây là vài dòng về bé, bật mí thêm cho mấy bác, bé rất vui vẻ, nên mấy bác cứ cởi mở, nhẹ nhàng với em ấy thì sẽ được tận hưởng cảm giác của một vị vua.

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 72

Massage Big Bang

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
25
1,030
327
0 ₿
Quá tuyệt vời luôn Anh ơi,tìm lại được cảm giác thăng hoa ạ:2onion35::2onion35::2onion35::2onion35::2onion35: