Đêm ngọt ngào với số 38 TT

Lượt xem: 758

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi Bụng Bự

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
3/8/19
Chủ đề
9
77
27
0 ₿
Cảm ơn bác aka @Lục A Ka đã chiếu cố

Được code em phi qua Tây Thi đây là lần thứ 2 em vác xác qua đây :) đánh giá sơ bộ csvc trong nội quận thì không cao lắm tại em đi nhiều nên em biết nhưng bác nào thích ấm cúng thì đây là một nơi lý tưởng , cũng là lý do tại sao nó nhỏ mà tồn tại đến bây giờ

Em được đi em 38 , đọc rp không quá nhiều về em này nên thôi làm thí nghiệm coi sao nhưng tây thi nổi tiếng em nào cũng ok cả..... em nó bước vào ấn tượng đầu tiên cười đẹp , v1 to mã mẹ và đặc biệt MÚP

Tôi bỏ qua phần tắm rửa ai cũng như ai vào vấn đề chính là em này đặc biệt đấm tốt kinh khủng , em mệt đấm hồi em tỉnh luôn đánh giá rất cao phần kĩ thuật đấm đá

Đi lưỡi thì nghe chóc chóc hình như em để ý ít bé nào làm được thì phải :) đi lưỡi em muốn out luôn ráng gồng dữ lắm á :( thái độ vui vẻ nhiệt tình chiều khách là vấn đề đánh giá cao thứ 2

Qua massage thái thì bưởi năm roi làm việc khỏi chê rồi , còn chơi cái skill bánh mì kẹp xúc xích , đồ long đao thì phải biết sao :)

Kĩ thuật massage mệt thì không bàn cãi BJ 99,99% ....em cũng out trong 15 gồng thấy bà nội

Face : xinh

V1 : 9/10 bưởi năm roi

V2 : 7/10 múp nên có lipit

V3 : to như vòng 1

V4 : nước đem đắp mặt nạ còn được

Thái độ : tốt , vui vẻ , hay cười , chịu chiều

Massage khoẻ : 10/10 đánh tốt kinh khủng

Massage mệt : BJ 100% nên cho em 9/10

Bác nào không thích mình dây cây cảnh có thể chọn em này nhé , đặc biệt nếu thích được chọc cười thì càng nên đi bé 38 này

Cảm ơn các bác đã đọc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.