Q.7 - Đêm nồng say cùng 09 windy q7 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Đêm nồng say cùng 09 windy q7

Lượt xem: 158

Hạo Nam BMT

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Chào các anh em diễn đàn, mình đi thì nhiều nhưng ít viết bài, nay ngồi rảnh rỗi đầu tháng nên lên bài cho vui, viết dở anh em đừng chê nha. Mấy nay thời tiết thì lúc mưa lạnh vcl ra, lúc thì nắng nóng chảy cả mỡ, người đang mệt mỏi nên kiếm chỗ xông hơi, đấm bóp kèm chút thư giãn, chọn windy là đến nên phi thằng vô trong thành toán xong hết vé thì bắt đầu ngồi đợi xíu rồi lên phòng. Nay mình đi Vé luxury
Ngồi bên trong xông hơi thì bên ngoài đang thấy em nó khỏa thân hết rồi, ngồi xông mà bứt rứt quá thế là đi ra và thủy chiến với bé nó thôi, làm trong bồn thì bé làm đỉnh, bú liếm đầy đủ tê hết cả người cháo lưỡi, liếm ti, wc đủ hết luôn khúc cuối chốt hạ bằng một màn bj sâu phê quá chịu ko nổi cia luôn cho e nó
Lên giường thì làm khỏe ok đỡ nhức nhiều tầm 60%, bài mệt thì nó tê tái tâm hồn dạo đầu bằng miết v4 cạ v1 rồi chuyển qua trườn nuru, sau đó em lại đổ dầu nuru và tiếp tục đi lưỡi hôn hít khắp cơ thể, có màn wc khá là phê và cái kết là bj không một lần chạm tay , không một từ nào để mà chê luôn , lần này vỗ mông em 1 cái là em biết quay mông vô thế 69 cho mình húp liền, phải nói là biết hiểu chuyện ghê, húp đã quá nước em lênh láng và cũng như trước em nó chủ động cho mình cia quá ngon lành rồi

Face dâm dục xinh xắn
Ktv 09
V1: To mềm chất lượng tuyệt phẩm

V2: có chút lipit

V3: quả đít cong vút giờ nhớ lại là hứng

V4: Có chăm sóc nước thơm tho, gọn gàng

Full service đủ skill

Thiệt hại đi vé code còn 599k ; tip 1200k 2 shot tê dái