Q.10 Đêm Sung Sướng Với Nhiều Điều Bất Ngờ Cùng 39 Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,129

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Lâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/19
Chủ đề
6
10
10
28
0 ₿
Hôm quá vừa có việc trên đoạn 3/2 mà ghé qua Lê Hồng Phong thì quá gần nên ghé luôn vào Tokyo Q.10 để thăm mấy em, sẵn tiện cho thằng em được sướng một phát chứ lâu rồi cũng cô đơn quạnh hiu.
Vào Tokyo thì mua cái VIP2 hết 700, rồi bước lên trên nhận phòng cũng như ngồi xông hơi sơ sơ cho nóng người, thời tiết không lạnh nhưng phần xông hơi trước khi massage thì đã là thói quen, hôm nào lười thì bỏ qua, nhưng hôm nay đang có hứng nên ngồi luôn cho nóng.
Một lúc nữa thì em cũng lên phòng, do cũng vội nên không gọi trước đặt với mấy em ngon lần trước ghé gặp, lần này đi một em khá mới số 39 ( có lẽ mới vs t còn ae thì t không rõ) còn về phần em nó, thái độ thì rất nhiệt tình, dáng người rất ổn và face khá dâm. Bước vào phòng vẫn làn phần chào hỏi như bao lần, nét duyên dáng giờ hiện rõ trên face của em càng giúp t có thêm dũng khí để bắt đầu mọi chuyện.
Đánh giá nhanh về em 39:
Face: Dễ thương, khá xinh, nhìn có nét dâm rất rõ.
V1: To tròn, vừa tay, bóp rất phê.
V2: Eo ổn, có lipit nhưng vẫn rất ổn.
V3: To tròn trịa, nhìn rất dâm, đúng doggy.
V4: Gọn gàn sạch sẽ, nước nôi nhiều, mép chắt, bót rọt. Nước nôi nhiều, khít vô cùng, không mùi, thơm nhẹ, cỏ dọn gọn gàn.
Sv: Em làm full bài, đủ các bài từ trên xuống dưới, nuru rất êm, ngực vừa đủ to để lướt êm khắp toàn thân. Bài bản BJ thì không có gì để phàn nàn, em làm rất phê mút nhiệt tình từ đầu đến cuối, nhiều thế hay và hợp tác vô cùng. Mò mẫm V4 thì nước nôi ước hết cả tay, em khá dâm nên mò móc một lúc thì em rên hẳn thành tiếng, nước nôi tràn trề hết cả. Service tốt, body và face rất ổn nên đánh giá chung là 8.5đ/10đ cho em.

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and Jacky22
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.