Đêm thoải mái ở Hoàng Châu

Lượt xem: 6,227

maximus

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/17
Chủ đề
2
5
2
32
0 ₿
Lần đầu tiên chào sân ở congdongmassage xin gửi lời chào tới toàn thể anh em

Max lần đầu tham gia viết bài có gì không phải xin mọi người bỏ qua cho. Số là Max trước chơi ở "Trời đất", nhưng tình hình loạn lạc (các bác nào có chơi bên đó chắc hiểu rõ) nên giờ chuyển sang bên này. Max viết bài để anh em có thể tham khảo với tinh thần "vui vẻ và thoải mái". Trước Max đi massage cũng nhiều, nhưng đa phần là 1 2 chỗ quen. Từ ngày biết đến diễn đàn với vụ code mới choáng ngộp với quy mô hệ thống cơ sở. Lần đầu nên quyết định chọn Hoàng Châu thử lửa.

Sau khi xem rp của các tiền bối đi trước và lấy code, Max thẳng tiến HC.

Đánh giá

CSVC: Ổn với mình. Tất nhiên anh em đi nhiều, hay lui tới các cơ sở massage thì sẽ biết các massage liên thông với khách sạn thì CSVC lun ok hơn các massage dạng mướn mặt bằng tự mở
Phòng xông mình vào hơi thiếu hơi, chắc do chỉnh nhiệt độ ko cao.

KTV: Max yêu cầu số 9. Đi cũng nhiều, có thể nói đây là em mình hài lòng nhất về thái độ. Em quan tâm chăm sóc mình cẩn thận. Lun miệng hỏi thăm "làm vậy vừa chưa a; có đau ko a; đau nói e nha...". Cảm giác e rất hiền và nhiệt tình với khách. Cách hỏi han nói chuyện cũng thiệt tình
Face: mãn teen, cũng có nét, mình cho 6.5
V1: To, nhưng ko săn lắm, ti cũng to 7đ
V2: có tí lipit 6.5
V3: Bình thường 6.5
V4: Em đang kẹt, ko check
Tắm: như mẹ tắm con, kỹ từng ngóc ngách
Matxa: Đủ bài, ko làm qua loa. Matxa đầu khá đã, làm Max mún ngủ gật
Mát gần: Em dạo đầu kĩ. Đi đường lưỡi từ chân đế lỗ tai. hành hạ xong thằng anh mới xuống thằng em. Max bị lâu ra nên có vẻ em nó mệt, chuyển từ BJ sang HJ. Phần này Max có thể thông cảm do ai cũng v mà, làm BJ ko mà lâu ra thì mệt chịu sao nổi. Cái nhiệt tình của em nó là sau khi hj vẫn chuyển lại BJ (không như 1 số em chơi chiêu chuyển qua HJ xong xài dầu để khỏi BJ nữa). Suốt quá trình ko mở miệng than 1 tiếng dù mình khá lâu ra. Max đi Subvip, có nóng lạnh, vô màn nóng tê như con dê. Bú bình và ăn cháo có hết nha các bác, theo Max thấy mình lịch sự thì các em nó cũng ko tiếc gì với mình.

Tic: 190k (có code Camapro)
Tip: 300k
Locker kiêm lễ tân: 20k
Giữ xe: 10k

Làm xong xuống ăn mì, ngồi nghỉ ngơi thoải mái, kết thúc một đêm chào sân dễ chịu.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and paul2017

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Số 9 nghe có vẻ hot quá. Để bữa nào thử 1 cặp 09 & 10 xem thế nào. hehe

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Nghe tả mà đã quá. phải làm chuyến mới được