Tân Phú - Đêm trọn vẹn bên em #12 Windy Tân Phú | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Đêm trọn vẹn bên em #12 Windy Tân Phú

Lượt xem: 933

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,943
1,996
11 ₿
Chào ae lại là tui đây. Thật sự như tiêu đề. Đêm ấy quả thật tui ko nghĩ sẽ trọn vẹn thế. Ban đầu chỉ tính ra lai rai chill thôi. Mà tâm sự những người đàn ông chút thì tui lại nhớ đến bóng hình ấy. Mà nghe tin Windy có bé mới chắc hợp gu. Tại sao ta ko mạo hiểm. Nghĩ thế nên tui book em #12 luôn. Dù sao cũng nên có trải nghiệm mới chứ

Chiếc grab dừng ngay cửa là có ae ra niềm nở đón. Tui ngồi xuống nhìn quanh. Khung cảnh quá đỗi thân quen. Làm miếng trà chanh mật ong. Rồi ngồi chờ lên phòng để diện kiến em ấy. Dẫu sao cũng hồi hộp chứ bộ. Cốc cốc tiếng gõ cửa. Em bước vào xua tan đi sự hoang mang của tui. Phải lặng đi vài dây. Sao lại là cái dáng ấy. Lại bộ đồ học sinh. Bằng thái độ đon đả em ngồi vào cạnh tui. Sure hôm nay khó sụp rồi. Về ngoại hình như sau:
Face cute phô mai que
V1 cam VN
V2 khá eo ót
V3 cũng vừa tay thôi
V4 ae tự trải nghiệm

Cái chính ở đây là vóc dáng vầy gu tui đó. Thêm cái cách em khởi đầu. Chào hỏi thì dĩ nhiên rùi. Cơ mà ở em có gì đó từ tốn theo kiểu người khơi gợi nên những câu chuyện cho không khí dịu hơn. Vừa nói chuyện tui vừa sát lại em hơn. Tạo nên cái ôm đằm thắm. Vuốt ve người của em và khám ko phá chút đỉnh. Ờ đi tắm cái đã. Em pha sẵn nước rồi còn gì.

Bên trong làn nước tui thấy cơ thể của em hợp nhãn. Thật chủ động em tiến lại. Tắm rửa cho tui sạch sẽ. Ngoài ra em kề vào cổ. Như làn gió thoảng qua. Với cái hôn lướt qua tui. Đường lưỡi em thi triển. Ôi sao tui ngồi yên được. Quàng tay qua ôm em. Cảm nhận sự gợi cảm đến từ nàng ấy. Theo độ thuận tiện của đôi tay tui đụng nhiều hơn. Cũng trao em nụ hôn. Rồi nhìn khuôn mặt em có vẻ thoả mãn. Tạm vầy thôi lên giường nào Phần ms khoẻ em làm tốt. Tui nhờ đấm giùm chỗ cổ vai gáy như thường lệ. Bài bản cũng oke. Vài giây chợt im lặng. Màn tiếp theo mới hay nè. Đáng để chờ đợi ae ạ. Quả ko thất vọng chút nào

Bài du lịch thái của em đưa tui đến cảm giác khác. Đâu xa lạ gì chuyến đi này. Nhưng với em tui thấy được cách làm như nước chảy mây trôi. Tới nước mà dù tui ít manh động. Cũng phải đưa tay ra sau chạm vào em. Đó là chưa nói thằng ở dưới. Nó kêu gào quá mạng. Phải chăng mày định phản anh ah. Chắc cũng thấu hiểu nỗi lòng nên em kêu tui quay lại. Phản công cái coi nào. Nói sao ta khám ko phá cơ thể em mà tui lại rùng mình. Vòng nào tui cũng phải trải nghiệm qua cả. Nhắm mắt mà cảm nhận thêm. Rất nhịp nhàng em hưởng ứng theo. Và em đặt tui xuống. Bằng đường lưỡi ấm áp cùng âm thanh wifi và các skill em đưa tui vô một miền khác. Đấy gọi là nơi của đam mê. Cô bé em được tui chào hỏi. Cả những chiếc hôn nồng nàn. Kích thích cho nhau nó mới đồng điệu chứ. Làm sao mà tui có thể chịu đựng lâu. Dĩ nhiên dàn tinh binh ngủm trong sung sướng. Vệ sinh lại cho cả hai. Xong rồi em nằm bên tui. Giờ chỉ cần em nói khẽ qua tai mà tui muốn nổi da gà. Mê cách em dụi đầu. Khoái cách em lắng nghe mình. Thích được em nằm lên tay. Cảm giác như
Dầm chân trong nước đứng say sưa
Để tôi là kẻ qua sa mạc
Tạm lánh hè gay thế cũng vừa.

Mới đây mà hết giờ. Theo em ra thang máy tràn đầy lưu luyến. Tip theo sự hài lòng. Tranh thủ hôn em cái. Tối nay về ôm giấc mơ đẹp

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
660
329
0 ₿
Hihi! Windy Tân Phú cảm ơn anh ạ! Hẹn sớm gặp lại anh nha :ami-(25):

• Like