Tân Phú ( Đêm trung thu 08/09) - Trở lại gặp nàng thơ 68 trong đêm trăng tròn...

Lượt xem: 935

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Đêm 15 trong khi các cặp nam thanh nữ tú đi gặp nhau làm sài gòn kẹt xe đông ngẹt thì dân FA như mình quyết đi tìm chốn bình yên. Sẵn có tí men với ae cty nên book trước bé 68 thân quen dù chỉ gặp 1 lần. Lạng lách đánh võng một hồi giữa đường sài gòn đông ngẹt người mình cũng phi tới Windy. Ae vẫn đón tiếp nhiệt tình như lần đầu tiên, do có book trước a manager đẹp trai nên mình phi lên phòng luôn.
Đang xông hơi cho tỉnh táo do có men thì thấy bóng dáng thấp thoáng ai kia. Mình bước ra thì vẫn nụ cười xinh cực ấy như lần đầu ae gặp nhau. Mình hi bé và tán dóc đủ thứ, cho hơi men qua đi chút thì bé với mình vào bồn tắm.
Bé tắm rất kỹ không quên chăm luôn thằng nhỏ. Sau màn bước qua đời nhau nhẹ nhàng trong bồn thì mình cũng lên giường cho bé xử.
Bé đấm bóp 7749 kiểu rất nhiệt. Sau một hồi lâu thì cũng tới màn xoay người cá nằm trên thớt. Bé hôn nhẹ nhàng khắp người rồi dần dần tập trung vào thằng nhỏ, mình cũng nhẹ nhàng 69 với bé. Sau hồi lâu vật vã với nhau thì mình cũng out trong sung sướng.
Giật mình là cũng còn 10p nữa hết giờ, đúng là gặp ai thời gian trôi qua nhanh ghê.
Tổng quan
V1 hệ cam gu mình
V2 nhỏ xinh
V3 căng nhìn rất thích
V4 con sông quê...
Thiệt hại tip bằng tic onsen 600 nhé.
Bé để lại nhiều luyến lưu nên sẽ hẹn gặp lại bé sớm hơn...

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng của Windy… Sự hài lòng của bác là động lực Windy tiếp tục hoàn thiện hơn nữa để trở thành địa điểm giải trí tốt nhất khi vực.
Trân trọng cảm ơn bác!