Q.1 Đêm trung thu cùng 99 Dubai Q1

Lượt xem: 1,021

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿
Chả là từ Cần Thơ xa xôi đợt trước lỡ hẹn bé 68 nay nghe bé đi làm lại lòng nôn nao book ngay bé 19h nhưng không giờ chót cơ sở báo bé nghỉ đột xuất :(( Lại lỡ hẹn lần 2
Thôi vấn đề chính vì chốt kèo 68 nên chưa có số khác trong đầu đành ramdom 99 non xanh.
Xông chưa được 5p bé tung tăng bước vào hé lô anh, trong phòng xông mà thấy bé bay nhảy hồn nhiên quá bước ra dê phát làm quen.
Bé này tướng người loli teen lắm nhưng v1 cũng không nhỏ đâu nha hàng real chưa chỉnh sửa.
Điểm mạnh là rất lanh ae nào gu tâm sự thì hết bài, gu nhây nhây cũng có luôn nói chung là vui vẻ nhiệt tình.
Lau khô mồ hôi em dìu vào tắm không qiên khều thằng nhỏ làm quen. Bé này gội đầu chưa ok lắm nước vẫn xả vào mặt bù lại đi đường lưỡi trong bồn khá nhiệt, lau cột, đá bi nghe xì xụp đã lỗ tai....
Massa khỏe: em làm khá kỹ túi thảo dược, đánóng đầy đủ phần này không nói sâu
Massa mệt: cam lai bưởi lại real thì nuru chỉ có phê chữ ê kéo dài..
Kèm theo đường lưỡi và màn cạ tờ rym vs tờ rym thốn thốn mà đã con mắt, em nhanh chóng chuyển thế 69 mút lấy mút để thằng em, phần này điểm trừ là bé hj 50% và không có cia
Xông bé chuẩn bị mì bò trứng hai đứa ngồi tám chuyện thiên hạ tới hết giờ.
Đánh giá chung
Bé teen nhiệt tình tràn đầy năng lượng, dáng loli v1 real face cute
Trừ hơi hạn chế hj, k có cia
Bé 99 này rất đáng để check nhé
Lúc ra tia được bé 58 ôi má ơi xinh vcl mà bé kẹt khách hơi lâu nên đành về kẻo trễ xe
Hẹn bé vào một dịp khác lên lại xì gòn
Tic: Onsen tks bác 5 Phát
Tip: 1000k

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
135
84
0 ₿
bác cũng biết bé còn non xanh nên chưa có kinh nghiệm, bác có chỉ dạy cho bé thêm vài skill ko

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
bé 99 này nhiều anh em nói bé cũng nhiệt tình, còn non và xanh lắm cần anh em chỉ bảo thêm

• Like

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿
cô lên bác, để anh em chỉ bảo bé thêm vài skill, lần sau ông gặp skill khác liền

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @XkCantho đã luôn tin tưởng và không ngại đường xa đến trải nghiệm dịch vụ, và đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như KTV để cơ sở khác phục các mặt còn thiếu xót, về KTV sẽ trao đổi bộ phận cơ sở khắc phục và đào tạo bé thêm về kỹ năng

• Like