Cần Thơ Đêm tuyệt vời cùng 56 Dubai CT

Lượt xem: 1,639

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Xin chào các huynh đài. Sau bài chia tay quy ẩn trốn rừng sâu núi non để dưỡng thương. Nay nội thương đã lành tiểu đệ xuống núi tái ngộ cùng các huynh đài. Vừa mới xuống núi nghe đâu có 1 nàng tiên nữ mới xuất hiện ở DB CT. Nên nhắn tin qua Fanpage xem hình h thấy là ưng liền nên book ngay và luôn.
Vẫn như mọi khi đến mấy a đón sẵn vừa bước vô chưa kịp thở nữa mấy a blocker dẫn lên phòng. Đương nhiên là phải có thủ tục thanh toán vé trước nhe kkk.
Nay được dẫn vô phòng tầng 1. Đánh giá tầng 1 không được yên tĩnh. Hay nghe những tiếng động lạ. Thích tầng 2 rộng rãi và khá yên tĩnh. Hy vọng lần sau ghé sẽ dc lên tầng 3 ( mà có lên tầng 3 k nhỉ)
Quá quên rồi a nên nói a blocker khỏi hướng dẫn nữa.
Ngồi chỉnh nhạc đợi em vào. Nghe hết 1 bản nhạc em mới bước vào. Em cũng chào hỏi mình. Đánh vào mắt là 1 cô gái khá là ốm, cao vừa phải, tóc dài, mặc chiếc áo màu đỏ trong khá là xinh xắn, rất là e thẹn nhe. Cũng điều tra e tý xíu thì biết e tên N, quê xứ sông nước miền Tây, mới làm ngày đầu mình là vị khách thứ 2 của bé.
Đánh giá về bé: Face theo mình khá xinh nhe.
V1: 8/10( hệ cam thường)
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: không khám phá kỹ lắm nên k đánh giá
Bé còn khá ngại, rất biết chiều, mới nên bé cũng chưa rành lắm chắc cần qua tay các bậc tiền bối để tay nghề bé được trao dồi. Bé dt* lắm.
Quay lại câu chuyện
Bé cởi áo cho mình thay đồ vào xông. Xông tý ra bé lau mồ hôi. Xong bé nói tắm he a. Mình nói với bé là từ từ em a không gấp mà e gấp quá à. Rồi ôm lấy bé hôn môi say đắm, khám phá ct bé. Xong giờ qua tắm nè hihi. Nước xả muốn tràn cái bông tắm. Bé cũng chịu làm theo bài bản lắm nhe nhưng do mới nên cũng chưa quen nhưng chịu nhe. Do cũng khá lạnh nên kêu bé thôi qua giường em nhe.
Qua giường đè bé ra khám phá l2. Lát sau bé hỏi mình a muốn thư giãn chưa? Kkkk Rồi em muốn làm gì em làm đi. Bé làm nhẹ nhàng từ tốn , lúc xõa tóc kết hợp bj nhìn mê, sướng out trong sung sướng mặc dù mới có 5p.
Nằm ôm ấm tâm sự. Lúc ra về quen ời, hết ngại, còn khen sao a dt* quá vậy. Hôn môi tình cảm cái nữa trước khi ra về.
Tic 400k ( giảm 50%)
Tip 800k
Blocker 50k
Trước khi về a nhân viên có lại hỏi bé mới làm ok k a? Mình nói bé dt* chịu kkk

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Minh97 đã quay trở lại ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe