Đêm ướt át với nàng 08 bên Dubai Bình Tân

Lượt xem: 2,737

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Nhận được chỉ thị của bác @Lục A Ka cho đi thăm em 16 mới trở lại sau một thời gian em nghỉ bệnh, nhắc đến mà thương, chỉ muốn đến với em thật lẹ. Lần này tự hứa sẽ "nhẹ nhàng" với người bệnh, hehe. Thế nào mà đến nơi thì thấy mấy bác nằm xếp lớp như cá mòi đợi em ấy,thế này có mà qua ngày cũng chưa tới lượt mất.

Thế là nhắm mắt random cho duyên định đoạt. Xông hơi tí cho vắt hết các mệt mỏi ngày mưa, thì bóng dáng em thanh mảnh xuất hiện sau lớp kính nhòe nhòe xuất hiện. Khuôn mặt dễ thương, giọng nói ngọt ngào, pha tí tinh nghịch, nhõng nhẻo của con gái mới lớn, cộng với thân hình thiếu nữ mảnh khảnh khá là hút hồn :D

Đánh giá cô bé 08:
-Tuổi mới đôi mươi, khuôn mặt trái xoan,hai má bầu bĩnh, mắt to nhìn y như nữ sinh cấp 3, da thịt mềm mại, lán mịn, sờ tới đâu sướng tới đó :D
-Vòng 1 : Cam Mỹ đã qua bơm thuốc, nhưng nhìn cân đối với cơ thể e, ti nhỏ hồng dễ thương.
-Vòng 2 : Phải nói là chẳng thua gì Ngọc Trinh, nhìn very sexy
-Vòng 3 : Mềm mại nhưng không được to lắm nhưng chấp nhận được với cơ thể em.
-Vòng 4 : Đúng là con gái mới lớn, sạch sẽ, gọn gằn mà kít thì thôi rồi.

Em nhẹ nhàng lau mình mảy rồi dìu vào bồn tắm, em tắm kỹ lưỡng cả thằng anh và thằng em. Được em chà lưng cùng với nhẹ nhàng bóp vai trong làn nước ấm, rất thoải mái. Mà đang lim dim hưởng thụ thì chợt có cảm giác lạ nơi hạ thân @@ Em đụng chạm nhẹ nhàng, vuốt ve chậm chậm mà làm thằng em bật dậy hát quốc ca liền :v Thuận nước đẩy thuyền thì mình cũng lên chỗ cao ngồi cho em thư giãn vừa thoải mái vừa trải nghiện thêm cảm giác lạ với em, Em Bj tới khi gần out mới chuyển qua HJ chậm rãi, vắt sạch trơn luôn =.=

Sau phát đầu giải tỏa hết mệt mỏi, lại được dìu ra ngoài lau khô mình mảy để lên giường massage.
Massage khỏe : Do e mới làm được chưa tới 1 tháng nên cũng không đủ mấy bài nhưng nhìn mảnh mai vậy mà lực đấm cũng khỏe phết.
Massage Thái : Hàng cam Mỹ cùng với cơ thể mịn màn của e lướt trên người, làm nổi cả gai ốc, cộng với cái lưỡi tinh nghịch lâu lâu lại ngoáy chỗ này chỗ kia :D
Thư giãn : Dù là lần thứ 2 thư giãn nhưng thấy e còn nhiệt tình hơn trước, được BJ lún cán cảm giác feeling lắm luôn B25, em làm miệt mài, lần này còn được em CIA, tê tái mà rụng càng.

Service : bú bình, 69, BJ trong bồn ,BJ lún cán, hợp tác nhiều tư thế, ngoan ngoãn, lâu lâu nhõng nhẻo thì cứ vỗ mông cái là đâu lại vào đấy :D CIA khi kết thúc...B24

Tic Mod tài trợ + 270k up lên vé Onsen
Tip 1000k , tip thêm locker, gửi xe

Cảm ơn các bác đã xem, cảm ơn Mod đã tài trợ chương trình này B15

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿