Đêm vui bên em #50 Đại Nam

Lượt xem: 3,869

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chào các ae, Garry đã quay trở lại rồi đây. Tình hình là gần 2 tuần bỏ bê Đại Nam rồi nên kỳ này phải ghé. Gặp hôm vui vẻ trong người, lôi mấy thằng chiến hữu lai rai chút đỉnh. Men vào, máu dờ âm nổi lên. Vậy là không chần chừ mở apps lấy ngay code phi vô ĐN liền.

Nay xông hơi lâu tí cho giã bớt men, rồi qua xông khô. Duy hơi xui tí là ra gặp mấy thằng ku Hờn Xẻng hay Tung Của gì đấy truổng cời đi vòng vòng, nhìn phản cảm vãi chưởng. Thoai che mắt qua ngâm chân, ngâm hồ cho đã.
Vào phòng thư giãn gọi ngay ly cf sữa thần thánh, bắt đầu nghĩ số. Gọi 2 số đều nghỉ tua, sực nhớ bữa trước có thấy em 50 với v3 gợi cảm nên gọi, chỉ phải chờ 10p, may quá.

Nằm phơi thân xíu rồi em vào, với câu "chào anh" ngọt xớt. Ẻm hỏi sao anh biết em, mới gặp anh mà. Tuii thật thà thẳng thắn nói lý do, ẻm cười ngặt nghẽo. Em nói nào giờ mới nghe có người yc vì lý do như anh. Tui nói vì đó là anh mà. Nói chuyện với em cũng vui vẻ. Đánh giá ngoại hình như sau:
Face theo tui là khá ok, nhìn có cảm tình. Em cũng tương đối cao, cỡ trên mét sáu mấy
V1 mịn màng vừa tay
V2 có tí lipid
V3 đây có thể coi là ưu thế, tròn căng, vỗ đã, thích hợp ae nào mê doggy
V4 ko check do....

Em ms bài bản, đủ bài, lực cũng được. Do hôm nay tui khỏe trong người nên ko cảm nhận được hết phần ms khỏe, tuy nhiên em làm khá là kỹ.

Giờ nói đến ms mệt, khi em tuột quần tui xuống cũng là lúc tay tui tấn công v3 liền, cảm giác nó phê ae ah. Rồi tay tui lượn lên v1, xoa bóp đều đều, rồi lại phi xuống v2 ôm ấp, và lướt qua lại v3, định vào v4 thì em báo...nên thôi
Ở chiều ngược lại, em nhẹ nhàng vuốt trụ, lick ti, Hj theo nhịp điệu, từ tốn không hối thúc. Kèm theo là âm thanh tuy không hifi nổi trội nhưng nghe cũng khá ổn. Rồi em cuối xuống thở vào tai làm tui nổi cả da vịt. Đôi tay tui cứ v1 v3 làm tới, em bình tĩnh thay đổi nhịp hj, âm thanh rõ hơn, và cuối cùng tui cũng bắn pháo hoa tung tóe.

Tui kêu em khỏi ms đầu, ngồi ôm ấp trò chuyện tí xíu rồi về.
Tic camapro hỗ trợ, tip như nhiều người. Kết thúc 1 ngày vui vẻ, về ngủ khỏe tiếp tục cho những màn chinh chiến sắp tới.

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Thank bạn đã chia sẻ. Dạo này bác cũng quay về đainam tưởng bạn thích PA hơn chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau